• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
a ơi tại sao cái máy N6220 của em h.a.c.k rồi , cài GPRS rồi mà chat Y!M k đc = tất cả phần mềm là sao :|
cứ đăng nhập thì nó báo " Đang kết nối " cho đến 2 tiếng sau đợi lâu quá e mới thoát :|
có cách nào sửa ko anh

Cái đó là do mạng ko kết nối được chứ chẳng liên quan gì đến hack :D

love22101993

nhưng cũng là sim này e dùng ở máy khác thì vào Y!M thoải mái nhưng sao máy này k vào đc vậy anh :(

Kojiro

Super V.I.P
nhưng cũng là sim này e dùng ở máy khác thì vào Y!M thoải mái nhưng sao máy này k vào đc vậy anh :(

Sim em đăng ký GPRS chưa? Vấn đề này anh cũng bó tay, chỉ biết chắc chắn là ko do hack.

Kitmit

cho em xin code smartmovies 4.15 nha
emei 35931902626300

co lẽ là do máy hoặc do mạng,bạn nên kiểm tra kĩ,chứ pm chat không liên quan đến hack bạn ah, chẳng hạn như vitalk,ola,hay ebuddy chat đều tốt,chỉ cần máy của bạn co java là dùng bình thường thôi
chúc bạn thành công

Kojiro

Super V.I.P
emei 35931902626300

...
SM làm gì có code mà xin bạn :) 1 là bạn mua code, khoảng 50k; 2 là bạn dùng bản cr, chất lượng ko đảm bảo vì nó chết lúc nào ko hay :)

love22101993

emei 35931902626300

co lẽ là do máy hoặc do mạng,bạn nên kiểm tra kĩ,chứ pm chat không liên quan đến hack bạn ah, chẳng hạn như vitalk,ola,hay ebuddy chat đều tốt,chỉ cần máy của bạn co java là dùng bình thường thôi
chúc bạn thành công

hic mình thử qua Yame - Yahu - Kimkim - Ola - Vitalk đều k được bạn à :(

kodut

Cho xin bất cứ soft nào có thể xoay màn hình tùy ý thik có thể dùng dc trên N85 - ko hiểu sao cài RotateMe 2.0 , Prolanscape vào N85, cài accelearate code của N95 + hack full rồi nhưng hiện ra mõi cái Icon còn đâu chả dùng dc

binhseu

Mình đang có 1 thắc mắc vô cùng cấp bách là hiện trong máy của mình đã có sẵn googlemaps ver2.0, reset máy đi cài đè bản v3.14 đều hiện thông báo đã đc tích hợp rồi và ko cho cài tiếp. Vậy có cách nào can thiệp vào delete cái thư mục data của nó để cài tiếp ko nhỉ, hoặc làm 1 thủ thuật nào đó (máy đã hack) ???

chivung

Cần PM sử dụng cùng Free-isms

tình hình là thế này các bác ạ.Em đang dùng N78 thấy PM free-isms thấy rất hay. Có khả năng quản lý theo nhóm nhưng mà em lại muốn giấu một số tin nhắn nhưng mà tìm mãi mà không thấy phần mềm nào hoạt động cùng nó.
Nghĩa là thế này các bác ạ. Em cần 1 phần mềm khi mà có tin nhắn gửi tới nó sẽ chuyển ngay vào 1 thư mục nào đó hoặc ẩn đi. yêu cầu là không hiển thị tin nhắn trên cả free-isms và hệ thống tin nhắn của máy.
Bác nào có phần mềm đó thì có thể pm cho em vào
yahoo: traitimdanco1984
or : nguyenchivung@gmail.com

Trungls

Mình đang có 1 thắc mắc vô cùng cấp bách là hiện trong máy của mình đã có sẵn googlemaps ver2.0, reset máy đi cài đè bản v3.14 đều hiện thông báo đã đc tích hợp rồi và ko cho cài tiếp. Vậy có cách nào can thiệp vào delete cái thư mục data của nó để cài tiếp ko nhỉ, hoặc làm 1 thủ thuật nào đó (máy đã hack) ???

Bạn thử kiểm tra thư mục này xem: C:\Private\2000CEA3 (Mình cài bộ nhớ máy).
Mình để ý thư mục cache trong đó có dung lượng tương đương với dung lượng cache hiển thị trong About của Google Map.
Mấy file trong thư mục cache đó không copy sang chỗ khác được.

Posted via Mobile Device

chivung

tình hình là thế này các bác ạ.Em đang dùng N78 thấy PM free-isms thấy rất hay. Có khả năng quản lý theo nhóm nhưng mà em lại muốn giấu một số tin nhắn nhưng mà tìm mãi mà không thấy phần mềm nào hoạt động cùng nó.
Nghĩa là thế này các bác ạ. Em cần 1 phần mềm khi mà có tin nhắn gửi tới nó sẽ chuyển ngay vào 1 thư mục nào đó hoặc ẩn đi. yêu cầu là không hiển thị tin nhắn trên cả free-isms và hệ thống tin nhắn của máy.
Bác nào có phần mềm đó thì có thể pm cho em vào
yahoo: traitimdanco1984
or : nguyenchivung@gmail.com

klhoong ai trả lời giúp mình à?

hung_promobile

xin phần mềm nghe nhạc,xem phim.n78

em xin chương trình nghe nhạc ,xem phim của máy n78 ae nào có giúp em với=D>.

kykiske79

Ai biết rompatcher ver nào dùng ổn định nhất cho mìh link download với.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
em xin chương trình nghe nhạc ,xem phim của máy n78 ae nào có giúp em với=D>.
N78 thử sài cái TTPod xem có được không bạn, và SM 4.15. Theo mình thì nếu là nghe nhạc thì mặc định của máy sẽ hay hơn nhiều.
Ai biết rompatcher ver nào dùng ổn định nhất cho mìh link download với.
Posted via Mobile Device
ROMPatCher thì mình dùng bản này:

kykiske79

N78 thử sài cái TTPod xem có được không bạn, và SM 4.15. Theo mình thì nếu là nghe nhạc thì mặc định của máy sẽ hay hơn nhiều.

ROMPatCher thì mình dùng bản này:

uồi đã có tín hiệu trả lời, quá nhanh :)) bác MinhThang (bạn e cũg tên Minh Thắng :)) ) làm ăn nhanh nhẹn thật, chắc bác bỏ giấc ngủ trưa để giảp đáp thắc mắc của anh em. Cám ơn bác nhìu, mai đi học ra Net e sẽ thank sau nha :D

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
uồi đã có tín hiệu trả lời, quá nhanh :)) bác MinhThang (bạn e cũg tên Minh Thắng :)) ) làm ăn nhanh nhẹn thật, chắc bác bỏ giấc ngủ trưa để giảp đáp thắc mắc của anh em. Cám ơn bác nhìu, mai đi học ra Net e sẽ thank sau nha :D

Posted via Mobile Device

OK men mai không thấy là chít.:)):)):))
Giờ mà ngủ gì nữa bạn, chỉ cần giúp được ai đó là vui rồi đâu cần bấm Thanks.

binhseu

Em thấy bản Rom Plus mới cũng ổn định lắm
Thanks phát cho bro vui cả ngày hôm nay :p

q630666

klhoong ai trả lời giúp mình à?
Bạn dùng MCleaner có chức năng này đấy.Chặn đc cả cuộc gọi và tin nhắn.Hoặc chỉ chặn tin nhắn.ĐƯa tất cả các tin nhắn mình loại bỏ vào 1 hòm thư khác.Có thể cài pass cho Pm .Đáp ứng đc tất cả các yêu cầu của bạn nhé.Serch trên diễn đàn là thấy đấy :D

Status
Không mở trả lời sau này.