• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

nheem

Anh em có phần mềm nào lọc cuộc gọi đi không vậy (Outgoing Call Filter)? Cho mình xin với nhé.
Số là em đang dùng SIM tham gia chương trình gọi VNPT miễn phí cuộc dưới 10 phút. Em đã dùng AutoHangUp để cúp máy khi đến phút thứ 10.
Vấn đề còn lại là chỉ cho gọi số Mobi, Vina và số ĐT bàn thôi. Phần mềm Adv. Call manager có thể chặn cuộc gọi dạng biểu thức. Nhưng chỉ chặn cuộc gọi đến, ko có lọc cuộc gọi đi. Em dùng S60v3.

quhuang

Mình cần phần mềm chuyển đổi đuôi file âm thanh (từ mp3 sang amr). Trước dùng phần mềm audio cube nhưng thời gian giờ nó cứ đơ ra không chạy được nữa. Mong các bạn giúp đỡ, xin cảm ơn.

quangdon

N95 không cài được các File Java ( đuôi .jar)

Các bác cho em hỏi là sao cái N95 2GB của em không tài nào cài nỗi File đuôi .jar dù đã thử mọi cách, nó cứ báo là " cài đặt bị lỗi". Mong các bác giúp em với, tại có nhiều ứng dụng Java hữu ích cài vô mà kông dc tiếc lắm. Xin chân thành cảm ơn!!!

Cleonardo

vào quản lí ứng dụng nha, đừng mở ở x_plore, ko đc thì fortmat lại máy!

TruBic

Well-Known Member
vào quản lí ứng dụng nha, đừng mở ở x_plore, ko đc thì fortmat lại máy!
format là đúng rùi, nhưng mà mở bằng xplore nếu bấm ok nó hiện ra dạng nén như winrar, còn chọn mở bằng hệ thống (xplore) thì vẫn cài bình thường mà, chứ sao báo lỗi được hả bạn.
P/s : lỗi này thường do tháo thẻ gấp quá, hay chỉ format máy mà ko format thẻ nên dễ bị như thế này.

condandatcang

cho mình hỏi cái phần mềm rung khi bắt đầu gọi và kết thúc gọi đấy rõ ràng mình chọn bắt đầu gọi rung rồi mà sao khi bắt đầu có người bắt máy chả thấy rung đâu cả nhưng khi kết thúc cuộc gọi có rung 2 cái là sao ai giải thích hộ mình cái thanks

Chienkon88

cho mình hỏi cái phần mềm rung khi bắt đầu gọi và kết thúc gọi đấy rõ ràng mình chọn bắt đầu gọi rung rồi mà sao khi bắt đầu có người bắt máy chả thấy rung đâu cả nhưng khi kết thúc cuộc gọi có rung 2 cái là sao ai giải thích hộ mình cái thanks

Dùng cho FP2 mà bạn !

Chúc vui !

onelove27

cho mình hỏi là làm sao chọn đc tiếng việt của pm vietmap.tự nhiên nó chuyển sang tiếng anh em mò mãi ko chỉnh đc nó thành giao diện tiếng việt

banquadi

em đang dùng n95-2g FW 31.0.017 sau khi fomart lại máy em dùng hello ox 1.03 để hack lại nhưng nó cứ báo mãi la applying.... là sao ạ???

toan_829

Cho e hỏi icon file java cài vào để ở đâu?đã thử tìm ở 102033e6 nhưng đấy là xóa luôn pm,E xóa ứng dụng rồi nhưng tự nhiên còn trơ lại cái icon mới đau!Ai biết chỉ giúp e nha,thaks:(

banquadi

em đang dùng n95-2g FW 31.0.017 sau khi fomart lại máy em dùng hello ox 1.03 để hack lại nhưng nó cứ báo mãi la applying.... là sao ạ???

fabregas2000

Bạn nào cho mình cái phần mềm mà nó hiện thanh menu ngang ở duới màn hình dùng phím C để ẩn hiện đấy. Thanks

kykiske79

Tìm giúp mình link topic phần mềm tạo nhiều cửa sổ chạy song song cùng 1 ứng dụng với. (ví dụ chạy cùg lúc 3 phần mềm Shmessenger chẳng hạn) Ngày trc thấy nhưg h kô tìm thấy ở đâu, giúp mình vs nhé đag cần gấp lắm. Thank nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

banquadi

onelove27

các bác biết tràn nào để tạo mã vạch cho E71 ko.mình có lần mò đc o trang nokia.com.vn.nhung ma bây giờ vào tìm hoài ko thấy đâu

fabregas2000

Bạn nào có cách để Jukebox đọc đc tiếng việt ko? Nó ko giống như slick hay x plore là có sử dụng font của máy. Thanks.

banquadi

longtyler

T_T Các bạn cho mình hỏi về TTpod,làm cách nào đem thanh tua qua tua lại,dừng bài hát ra ngoài màn hình chủ vậy,vì khi mình sử dung nó chỉ hiện thông tin bài hát thôi,tua ko dc,phải vào lại ứng dụng mới dc,và cách thêm Lyric ^^Thank nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.