• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.

leminh1988

dạo này em dùng cái slick lên yahoo mà nó hay bị lỗi là ai rời mạng rồi nhưng cái list nó vẫn báo sáng ko động đậy gì hết, lên 1 lần là cái list nó sáng đến lúc thoát slick mới thôi, lâu ko để ý vào tưởng người đó vẫn onl pm hoá ra ko phải đã out từ lâu có anh em nào bị thế ko hay chỉ mỗi mình mắc phải, mình dùng n82

Auto

dạo này em dùng cái slick lên yahoo mà nó hay bị lỗi là ai rời mạng rồi nhưng cái list nó vẫn báo sáng ko động đậy gì hết, lên 1 lần là cái list nó sáng đến lúc thoát slick mới thôi, lâu ko để ý vào tưởng người đó vẫn onl pm hoá ra ko phải đã out từ lâu có anh em nào bị thế ko hay chỉ mỗi mình mắc phải, mình dùng n82
đó là lỗi của server pm!

w2k

pác nào có phần mềm chỉnh sửa file data.dta của x-plore ko cho mình với. mình tìm trên google ko thấy. THANKS!!!!

Auto

pác nào có phần mềm chỉnh sửa file data.dta của x-plore ko cho mình với. mình tìm trên google ko thấy. THANKS!!!!
Chính xplore 1.45 đã edit đc .dta rồi :D

w2k

mình đã thử nhưng ko thay được hình đại diện ở mục About. chỉnh sửa file hex thì chưa rành.xem được nhưng ko thấy chỗ chỉnh sửa

Auto

mình đã thử nhưng ko thay được hình đại diện ở mục About. chỉnh sửa file hex thì chưa rành.xem được nhưng ko thấy chỗ chỉnh sửa
:D
Bạn phải extract nó ra chứ :D
Edit xong bạn zip lại, sau đó đổi .zip => .dta :D

anhchanbonmat

bạn có pc làm theo cách này nè bạn mở file data.dta bằng phần mềm winrar ấy .Click chuột phải open with........

DonPhuongViAi

Bác nào up giùm em 2 phần mềm UCWEB 6.3 và cái Free-i SMS 1.09 ver ENG với, cho em cái link cũng được. ;;)

JLK

mấy a ơi e đang sự dụng con SGH-i450 của SAMSUNG nhưng adobe flash của n củ quá....ai giúp dùm e tìm bãng 3.o tro lên e THANKS nhiều ạ:(:(

ngoctrien

Member
Các bạn ơi cho tớ hỏi e63 có cài được phần mềm skype không nếu có thì phải tải phần mềm ở đâu ? Mình đang cần rất gấp cho công việc nếu ai có thì làm ơn send cho tớ qua YM zkenz_kephanxetcuoicung@yahoo.com.vn

mình muốn giúp bạn lắm nhưng không biết pm bạn cần là skype hay skyfire vậy nếu là cái skyfire thì bạn vào link(http://cer.opda.cn/en/index.php)là bạn sẽ có cái bạn cần.chúc bạn thành công.

gachip0088

Cho mình hỏi có pm nào lấy lại mật khẩu thẻ nhớ k.nếu có thì chỉ mình.thank.

0938399557

Mình có trục trặc về việc download ở trang MF bằng Ucb web 6.3 cần nhờ đến sự giúp đỡ của các bạn!Số là lúc trước mình dùng PM trên(xài = thủ thuật) down ở MF bình thường nhưng khoảng 1 tuần nay thì bó tay ko thể down được nữa.Lúc trước thì chỉ có hiện ra 1 dòng”click here to download” nhưng giờ lại hiện ra đến 15 dòng mình cũng ko biết kéo thanh sáng đến dòng nào để dùng thủ thuật nữa.Rất mong được sự chia sẻ của các bạn
Note:Nếu ko tiện post lên DĐ thì hãy PM cho mình nha :tambui59@yahoo.com
Thank các bạn trước

luandt0208

Mình cài Nimbuzz rồi nhưng vào kết nối toàn báo Connectinon lost,Reconnecting.. Nhưng rõ ràng là máy kết nối GPRS và vẫn vào mạng bình thường, dùng Opera vẫn vào được trang Nimbuzz.com. Không biết tại sao vậy? ( mình dùng 6120c) Help me. thanks

q630666

nó báo thế có nghĩa là mất kết nối.đang kết nối lại.nến máy bạn vẫn vào dc GPRS thì bạn thử kiểm tra điểm kết nối xem đã đúng chưa?

Status
Không mở trả lời sau này.