• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

lhlong

kiếm giùm em game dictator defense cho 5800

Mấy pác ai có game dictator defense up lên cho em với, lêen ovi kiếm thấy hay wa nhưng chỉ là demo, ai có full up gium em. Thax
Posted via Mobile Device

sheva079

cách xoá
bạn vào nơi bạn để ứng dụng,bạn chọn xắp xếp lại icon.rồi xoá thử xem,chắc là được đó, chúc thành công:)
Mình làm goy mà cũng hông thấy chữ xóa lun... hjhjhj.. đem ra tiệm nó bảo thẻ bị lỗi... đổi cài thẻ khác... bình thường goy... hjhj... thanks bạn nhìu nhen...:D

kyt2011

Cho hỏi: khi vào tắt bàn phím ảo, tôi toàn bị báo bộ nhớ đầy không thể vào "Cài đặt nhóm ứng dụng được", mặc dù Ram trống trên 40M...Xin chỉ giáo:-?

tonviet712

mấy bác ơi giúp em tìm game đối kháng quánh nhau dạng như đấu Võ Thú của Playstation đc hem...em thanks nhìu...:D

mr_dog88

Bác nào có game stolen in 60s cho 5800 không..... em đang chơi game này hay quá nhưng mà chỉ là bản trial chưa phải là bản full....hix:|

otrum

[vấn đề ]n-gage cho 5230

các bác ơi gúp e với!!
sao e thấy 5800 cài được n-gage rui=D> mà sao 5230 không cài được từ trước đến giờ seach cái gì cũng mang 5800 ra seach:D mà bây giờ không thể nào cài n-gage theo cách của 5800 được cài vào thì nó chẳng chạy được vạch nao thì đã báo cài xong rùi:((

thanhvnn

bạn nào có cho mình xin link trọn bộ của contra nhé . minh mới có contra4 thôi không biết 1,2,3, nằm ở đâu. còn contra5 mình dow về mà không biết cài thế nào cả. không biết phải đổi ra đuôi gì. khi giải nén ra chẳng có thấy gì cả. mong nhận đươc sự giúp đỡ của các bạn. chúc các bạn vui vẻ nhé.

legendsword

Em mới mua 1 cây SS i8910, tìm game cho nó khó quá, có bác nào biết chỉ cho em với.

xsamxungx

có ai trò game cờ tướng k nhỉ cho mình xin cái link tìm mãi mà k có cho 5800 chán wa

tctung12

mình có tí kinh nghiệm nè. Bạn mở vbag lên. trên bàn phím qwerty, bạn bấm nút enter ( hoặc nút space, lâu rùi mình ko nhớ rõ) thì trên góc trái màn hình nó hiện ra cái menu của vbag đó. sau đó bạn dùng mấy phím mũi tên và nút enter để chọn tới mục setting ---> key config để chỉnh lại nút cho thuận tiện. Mình nhớ mang máng vậy thui, tại máy mình up fw20 rùi nên hok cài vbag đc nữa. Có j cài đc pm mình mình share cho vài game kinh điển gba b-)

TruongHan

Super V.I.P
bạn có game cờ tướng cho N97 không. cho mình xin nhé. còn cái này hình như không hỗ trợ N97

Hiện tại chỉ thấy có mỗi game cờ tướng này,bạn test thử,chơi ko được thì đành chờ vậy

hotmit2

Hỏi về game FieldRunner

Mình thấy game này trên Iphone chơi hay và ghiền quá! Hong biết có game nào tương tự cho 5800 không các bác?:-?