• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

Có thể game nào thể loại Tower Defense nào giao diện đẹp k? Cho em xin nhe mấy anh. Thanks cac huynh nhiều!!!

thanhvnn

Hiện tại chỉ thấy có mỗi game cờ tướng này,bạn test thử,chơi ko được thì đành chờ vậy

mình đã thử rồi. không cài được. cảm ơn bạn đã quan tâm nếu như chưa có game cờ tướng thì bạn cho mình link game cờ vua vậy. bản nào dùng cho N97 ấy nhé.
xin nói thêm là máy mình chưa hack được vì fw v20 N97 vẫn chưa hack được bạn ạ.

thanhthao1904

theo mình lên để qua bên "thác mắc & yêu cầu game"
làm cái topic làm gi khi ko phat post game :(

nhoc_teen

bạn ơi! cho mình hỏi game sony ericsson Satio U1 cài game đuôi gì? bạn nào có thể chia sẽ vài game cho mình với....

TieuDuc

bạn ơi! cho mình hỏi game sony ericsson Satio U1 cài game đuôi gì? bạn nào có thể chia sẽ vài game cho mình với....

Sony Satio xài hdh s60v5 ban tìm trong thot game dành cho s60v5 la cài dc ah. thuong là duoi jar/ or sis / game sis choi hay hon/

cupidbaby

ai có game đối kháng (sis or sisx, HD thì quá tốt).Không phải game java nhé mọi người!
Thank nhiều nhiều!

TieuDuc

ko bit gameloft còn ra thêm game HD cho i8910 nua ko. mong së sóm cò game real soccer HD gióng thàng iphone/

panrai

Super V.I.P
nói chung game thì càng ngày ra càng nhiều ăn thua mình đợi đc ko à bạn ơi:-?

ley995

Tren dien dan minh co may game tower defense nhung minh ko tai duoc tai ve duoc ai co the post len file dien dan duoc ko?giup em voi em ghien the loai nay lam

jimmy_mei

Mấy bác cho hỏi có game nào giống với game pokemon trên pc không cho mình xin, đang thích luyện cho mắt tăng độ cận :p

nobodycfm

Bác nào có game ghép hình như hình ảnh dưới đây nhưng chới trên điên thoại không cho minh xin
Cảm ơn nhiều.