• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

wonderland

Các bác ơi, bác nào có games đánh cờ tướng trên N97 thì cho em xin với. Em xin cảm ơn.

matter

ai có game "tìm điểm khác nhau" of 2 hình ( full màn hình ) thì cho em xin với. Mình đã tìm trên các forum lun rồi. mà ko thấy.
bro nào có cho em xin.
chân thành cảm ơn

LeMyChinh

Chỉ e cách cài game đi. E ko bik cài :(

down load game về PC=>chép sang fone =>vào quản lý tập tin =>tới thư mục đặt game vừa copy chọt chọt zoo đó và cứ thế giết thui:)) (với DK máy phải hack tìm hiểu kĩ trên box phần mềm nếu là FW < 40,tìm hiểu tại box FW nếu FW máy bạn =40)

llTuyetTinhCocll

Anh chi nào có mấy game này thì cho em chơi ké với heng :
- tìm 2 điểm
-pikachu ( thứ mà giống pc ý )
-núm đuôi

@all: anh chi có bik cái topic nào là game việt ko??? cho em ké luôn với heng....thanks all

emerald261

Có bác nào có game giống CrazySpot của s60v3 không vậy???
Cài trên 5800xm được mà không chơi được :(. Nó ghi display couldn't be opened by EDGELIB

ErrolPham

Có ai up giùm mình mấy cái game trí tuệ kiểu brain juice hay brain challenge được ko? Ah, ai có game tìm điểm khác nhau full màn hình thì cho mình xin luôn. Chân thành cảm ơn!

Đừng tô màu & ghi in đậm chữ nữa nha bạn!

Last edited by a moderator:

anhdepanhs2

cho hỏi 5800 có game tìm 2 điểm khác nhau giống trên Iphone chưa nếu có cho em xin link . thanks

MymUnique

em muốn hỏi có game bookworm cho 5530 ko vậy ạ?
e tìm mãi nhưng k có thấy @@

hoặc có game nào hay tương tự và cùng thể loại đó :D

thx!

soiconnoidien

Ai có game fieldrunners không? Cho em xin với!!!!! Thấy ông trong công ty chơi trên iphone mà nước miếng chảy ròng ròng:(