• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

langtu8xbn

Thảo luận game Real foolball manager 2010

Mình chơi đến mùa giải 2022 rồi! Chơi cũng hay nhưng có 1 lỗi
Ai biết chỉ mình với nhé!
Vấn đề về chuyển nhượng: Giá của các cầu thủ khi bắt đầu vào quản lý cũng chỉ số điểm như vậy nhưng rất cao.
Nhưng các mùa tiếp theo các thế hệ cầu thủ trẻ mới nổi và có điểm như vậy thậm chí cao hơn nhưng giá chuyển nhượng chỉ vài trăm k thôi.
Anh em nào biết cách áp giá trị chuyển nhượng cầu thủ không chỉ mình với! Cái này là áp mặc định luôn nhé! không phải là clb khác hỏi mua mình mới tăng giá.
giúp mình với!:((

bioreee

Hôm trước em thấy co người up len game cook mama dạng dạng như nấu ăn ý!nhưng chưa kịp down thì bị del mất bài!em thấy game này có trên Ovi (nó bắt trả phí) thấy hay hay ai post lại game đó dùm em được ko?:(

ducbang1907

Anh em có ai chơi game chiến thuật Uni War ko? Em chơi đến cửa nó bắt phòng thủ sau 20 nước ko để mất thành nhưng mãi ko qua đc. 18 nước là kịch :((
Ai chỉ bảo với,trò này nghiền quá :))

giahoaphat

Cho em hỏi em dùng i8910 cài game sonic racing zo chơi thì nó chỉ hiện nửa màn hình nửa còn lại là bàn phím ảo chơi game. Làm sao để bỏ bàn fims ảo đi bây giơ?f

cuulonggiang

Cho mình xin Game đua xe lắc tay (hay nói cách khác là sử dụng cảm biến) cho máy 5233 với... mình tìm hoài chả thấy.... nếu đuôi .sis thì càng tốt

ducbang1907

bạn dùng chức năng tìm kiếm trong diễn đàn,dùng từ khóa: polarbit raging thunder. Chúc vui

llTuyetTinhCocll

Mấy bạn có ai chơi sky fore gì chưa??? game bắn máy bay á....mình bị mất dấu game đó rồi....chỉ còn file cài đặt nên ko dẫn topic vào đc....

ai đã chơi rồi thì cho hỏi cách save game đó với..... vì game đó chơi tới màn 3-4 là chết rồi.....mà khi đi lại nó chỉ cho đi 1-2-3 thôi....ko cho chọn 4....hix.....

jinsk8r

Cho em hỏi em dùng i8910 cài game sonic racing zo chơi thì nó chỉ hiện nửa màn hình nửa còn lại là bàn phím ảo chơi game. Làm sao để bỏ bàn fims ảo đi bây giơ?f
Mở menu của đt, bấm vào Settings > Application Mgr > Installed Apps > Sonic Racing (hoặc tên game) > Options > Suite Settings > Navigation game keyboard chọn off

hr1994g

Ancient Empires II for S60v5 (Help me! Plzzzzzzzz~~)

Game này pé chơi đc hơn 1 năm rùi, nghiền lun! ;;) Trước pé chơi trên N78 (240x320) nó có cả phần chơi nhìu người theo Maps hay lắm, lại tạo đc cả Maps nữa! :D Game này là game Chiến Thuật Đánh Theo Lượt hay nhất pé từng chơi! Nhưng N78 của pé hư nên pé mua máy S60v5 (360x640) mà game chỉ chơi đc game này trên S40vX và S60v3! Ai giúp pé với ạ? Hjzhjz... :(( Mấy anh Super Mod giúp pé Fix lại cho S60v5 đc hum ạ? Năn nỉ mấy anh lun... :((

Link tải Game (240x320):
http://www.mediafire.com/?qjgt0wnewwj

Link tải Map Editor:

http://rapidshare.com/files/89387529/Ancient_Empires_2_-_Map_Editor_Pack_2.rar.html

Bài Hướng Dẫn Dùng Map Editor (Pé trích của "mobileworld.vn"):

http://mobileworld.vn/forum/archive/index.php/t-1858.html

vannesslai

[Hỏi] Cách chơi game Java full màn hình

AE có Cách nào chơi game Java full màn hình k0, e cài mấy cái gameloft nó cứ bị mấy cái bàn phím ảo hem cần thiết che mất X_X

ducbang1907

từ sau bạn vào box thảo luận nhé. topic này sớm muộn cũng bị del thôi. bạn vào cài đặt-> quản lý ứng dụng-> tùy chọn-> cài đặt ứng dụng-> tắt bàn phím ảo

sieutocdo1994

từ sau bạn vào box thảo luận nhé. topic này sớm muộn cũng bị del thôi. bạn vào cài đặt-> quản lý ứng dụng-> tùy chọn-> cài đặt ứng dụng-> tắt bàn phím ảo

cài đặt-> quản lý ứng dụng-> tùy chọn. đến đâu có cài đặt ứng dụng j nửa đâu bạn. bạn coi lại đường dẫn nha

ducbang1907

sr mình hơi thiếu. cài đặt-> quản lý ứng dụng->ứng dụng đã cài đặt->tùy chọn->cài đặt nhóm ứng dụng-> tắt bàn phím ảo.