• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

avadakedavra799

em dow bản n97 thì khi xếp nhà nó có backround nhưng mà hơi giật, mấy cái hình kia chắc pác lấy trên iphone nhể ?? @@

tankinh

Các bác có game Baby Babble (trên iphone) dành cho 5800 khong vậy, share cho mình xin với, mình rất thích cái này. thank nhiều

jackadandy95

nhưng mình thấy game dôm trong cái video ấy nhìn hình nó hay hơn, chơi thấy hay hơn hic hic, mà vào đây hỏi, chả có ai có buồn :(

kao_cuong

cho em hỏi là có 1 lần vô diễn đàn game e down đc 3 game rất hay đó là :
Game Oẳn tù tì
Game Đua xuồng 3D cảm biến ( Như trò đua xe mặc định cảm biến của 5800)
Game bật bóng vào các lỗ có điểm ( Hai người cùng chơi cũg đc ý) hình như tên là ballet
Giờ e bị hỏng thẻ nhớ, cài lại thì bị mất mất file cài mà tìm trog diễn đàn game hoài k thấy
Anh chị nào có biết chỗ của hai game này cho em xin link trog diễn đàn game cới TT em mê game này lắm TT
Cám ơn anh chị ạ

jinsk8r

cho em hỏi là có 1 lần vô diễn đàn game e down đc 3 game rất hay đó là :
Game Oẳn tù tì
Game Đua xuồng 3D cảm biến ( Như trò đua xe mặc định cảm biến của 5800)
Game bật bóng vào các lỗ có điểm ( Hai người cùng chơi cũg đc ý) hình như tên là ballet
Giờ e bị hỏng thẻ nhớ, cài lại thì bị mất mất file cài mà tìm trog diễn đàn game hoài k thấy
Anh chị nào có biết chỗ của hai game này cho em xin link trog diễn đàn game cới TT em mê game này lắm TT
Cám ơn anh chị ạ
Game thứ là là Wave Blazer của Polarbit ^^

huyen520

Các anh ơi ! Có ai tìm giúp em trò chơi " tìm những điểm khác nhau " giống ở Parkson Hùng Vương ko ? em thấy ifone cảm ứng có mà em tìm hoài của con nokia 5800 ko có :((? Có ai giúp em tìm với ? Thks nhiều nhiều.

llTuyetTinhCocll

Các anh ơi ! Có ai tìm giúp em trò chơi " tìm những điểm khác nhau " giống ở Parkson Hùng Vương ko ? em thấy ifone cảm ứng có mà em tìm hoài của con nokia 5800 ko có :((? Có ai giúp em tìm với ? Thks nhiều nhiều.

Hihihi...em cũng muốn game này....bạn nào có game có con khỉ giống trong phim kingkong ko???....lúc trước mình có chơi mà nó bên v2...chứ ko hổ trợ v5....

abcdfe

Các bác cho em hỏi sao e up lên FW 50 rùi giờ tự nhiên vào mấy cái game flash hồi đó chơi dc giờ vô nó báo lỗi ko mở dc tập tin là bị làm sao vậy, các bác chỉ em với. Thanks nhiều..

syberia

mình mới đc cho con N97, giờ định cài ít game vào chơi, ko biết trc khi cài có cần phải hack hay mod gì ko ?
À, mih rất thích trò chơi câu cá như trên con N86, ko biết ai có bản full trò này chạy trên N97 thì cho mình.
Cảm ơn nhiều.

jinsk8r

Các bác cho em hỏi sao e up lên FW 50 rùi giờ tự nhiên vào mấy cái game flash hồi đó chơi dc giờ vô nó báo lỗi ko mở dc tập tin là bị làm sao vậy, các bác chỉ em với. Thanks nhiều..
Vẫn mở bt đó bạn, có thể mấy tập tin đó bị lỗi (hay xảy ra với 5800 =.=) bạn chép lại tập tin mới (nhớ đặt tên khác) rồi cho vào thẻ thử xem

giangnt1987

Bạn cho mình hỏi những game nào thì saito có thể chơi chung với 5800 và làm sao để phân biệt vậy.