• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game S60v5

bebivodoi

các bác cho e hỏi kái, e hẻm bít dow game về máy 5800, bác nào chỉ e chi tiết kai dc hẻm, dc thì gửi thư qua cho e nha, e thank trước

bebivodoi

mấy bác chỉ e cách dow game 5800 về máy kái e cùi quá nên hẻm biết dow, dc thi gửi thư qua cho e nha thank mấy bác trước

nguyenmt

các bạn tìm hộ mình game đẩy thùng với, gọi là sokoban thì phải, dạng cài đặt full màn hình thì càng tuyệt
cảm ơn các bạn trước

tankinh

Sap các bác nhà mình không lập ra 1 topic game giả lập SNES, NES, PS1 .. giống bên OS60.3 và WM, mình thấy nó cũng hay và cũng từng 1 thời đình đám. Nếu mở sẽ đem lại cho các bác từ xưa đã từng chết mê chết mệt vì những trò như: subasa, đua xe thú ... lại có dịp trở về quá khứ???

you2youto

Em có ý kiến thế này, vì s60v5 thường là các máy có hỗ trợ accelerometer nên thiết nghĩ chúng ta nên lập một topic về game hỗ trợ accelerometer, game play theo kiểu này rất lạ và hay :D

kevintrung

Em thích mấy game quản lý bóng đã với similua kiểu tycoon trên 5230. Các anh tìm giúp em mấy cái đc ko ?

natan

Các bác ơi! Có bác nào giúp em tìm game push box (game đẫy hộp) game này chơi trí tuệ chơi ghiền lắm.
Cám ơn các bac trước nha..........................

em2lua

Xin games cờ tướng cho 5800, 5230, 5233

Chào các bác. Bác nào có games cờ tướng full màn hinh cho đệ xin ah!
Xin đa tạ trước.

em2lua

Em mới vào dd nên chưa bít đường nên mong các anh chi giáo. XIn cảm ơn Pro!

jackadandy95

bác nào có game C2doom full version k? share em vs'. bác nào có thì hướng dẫn em cách cài lun nhá! em down mấy bản trên mạng về cài, sign r` nhưng cài vẫn bị chứng chỉ hết hạn, buồn luôn!

jinsk8r

C2doom có phải là game Doom II RPG ko bạn?

mới ra game tower bloxx trên ovi đó, đã có crak chưa mấy anh??
Game của bạn đây
http://www.pdaviet.net/showthread.php?40965-C%E1%BA%ADp-nh%E1%BA%ADt-GAME-cho-S60v5-SymbianOS-9-4&p=1185128#post1185128

Em thích mấy game quản lý bóng đã với similua kiểu tycoon trên 5230. Các anh tìm giúp em mấy cái đc ko ?
Mình kiếm được 1 game quản lý bóng đá đây ^^ có cả Real Football manager nữa nhưng mà ko tìm ra, bạn chịu khó google nhé
FIFA Manager 2010

Còn game tycoon thì chỉ có mấy game màn hình nhỏ thôi :( nếu bạn muốn tham khảo thì có thể vào đây

Chỉnh sửa cuối:

avadakedavra799

bác jinks cho em hỏi game tower bloxx của 5800 với n97 khác chỗ nào hả pác? em dow bên tinh tế thì thấy giao diện ko đẹp như của pác ??

jinsk8r

bác jinks cho em hỏi game tower bloxx của 5800 với n97 khác chỗ nào hả pác? em dow bên tinh tế thì thấy giao diện ko đẹp như của pác ??
Mình cũng k biết nữa ^^ vì chỉ test được bản 5800 thôi (có lẽ là fix lỗi hoặc tính tương thích). Giao diện thì chắc do mỗi phiên bản nó một khác (có thể là bản này được optimized for s60v5), mình cũng mới chơi game này lần đầu