• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

i_love_baby387

Em ko biết cái game em cần là gì cũng chả biết có ai hỏi chưa có gì mọi người bỏ qua == Đó là 1 game thể thao chơi qua bluetooth vượt chướng ngại vật ai có kiểu game vậy share em với cảm ơn rất nhiều >.<

:-/ pó chiếu! Bạn seach trên diễn đàn những game hỗ trợ bluetooth xem!

ThAngNgO_

Mọi người ai có game Shadowalker bản 240x320 cho mình xin nhé, hoặc link down cũng dc nhưng nếu là link easy_share thi làm ơn down về hộ mình rồi up lên đây nhé, mình chờ 500s rồi nó ko cho down nữa, mấy lần như thế bực hết cả mình.

bạn xem có phải đây ko :D

ngoctien92

Ai chỉ em với em sài máy N82 cài superminer vào thì cú đơ màn hình rồi kêu loạn lên ko thể nào chơi được có ai biết tại sao ko >.<

maximux3000

setup game sắp xong thì báo lỗi chứng chỉ măc dù hack roài cài vietmap ok roài chỉ minh với

tux4892

bạn ơi nhiều game ở box all game n-gage link down die gần hết rồi bạn ạ. Ae up link thay thế đi chứ link cũng gần nửa năm mà cũng chẳng cập nhật game nào vào. Làm box mới rồi cập nhật luôn thể
Posted via Mobile Device

thaobeo19

Các bác ơi tìm giúp em mấy game 3d hay vơi. Em cũng đã sưu tầm được mấy game hay nhưng chơi chán rồi.Xin cảm ơn các bác trước nhé. Game trên 2mb ý nhé. Máy của em là N73 music. Những game em dã có là 7days(9,2mb); hellstricke (8mb); Assasin cred (5mb); POP (4.5 mb ); Duke (11.2 Mb); Tomb Raidel (2.5mb)... Xin cảm ơn các bác lần nữa nha. giúp em cái..

Victori17

tại sao mình chơi GBA lúc vào nó báo là phải vào trang web vampent.com xem cái gì của nó đó

i_love_baby387

tại sao mình chơi GBA lúc vào nó báo là phải vào trang web vampent.com xem cái gì của nó đó

Bạn chưa lấy k@y ! cài bản 1.25 phải có k@y mới dùng full được, nếu không bạn cài bản 1.20 đã bơm thuốc của binpda nhé!

kensiryn

hỏi về cách cài game 7day

mình cài bản 7day 1>3 vào máy sau đó cài thêm bản 4>5 thì nó nói phải xóa bản củ mình mún cài 2 bản vào máy cùng lúc pác nào bit xin chỉ giáo
:-??

tidus38

Các anh ơi,có anh nào có topic hay trag nào dowload đc mấy cái trò N-gage ko?nhất là TOm Raider e tìm hoài mấy ngày mà ko thấy.AI bít post lên cho em xin.THank

xamxixixo

n-gage làm gì có Tomb Raider nhờ?
Các bác chỉ dùm em cách đổi nút của trò worm world party (n-gage) với. Đa tạ.

rgx120

Ai chơi trò Contra 4 rồi cho mình hỏi,giết trùm con rồng 2 đầu,giết như thế nào vậy,mình ko bít cách né nó,chết hoài lun,thank nha

kenni776

Mý huynh cho đệ xin cái games xếp kim cương Diamond hoặc cái trò nào tương tự như vậy cũng được, đệ đang xài con N81 8G, thể loại này đệ ko hảo nhưng con ní nó đòi, huynh nào có cho đệ xin đệ bít ơn vạn lần!!!!!!! đa tạ trước nhé!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mý huynh cho đệ xin cái games xếp kim cương Diamond hoặc cái trò nào tương tự như vậy cũng được, đệ đang xài con N81 8G, thể loại này đệ ko hảo nhưng con ní nó đòi, huynh nào có cho đệ xin đệ bít ơn vạn lần!!!!!!! đa tạ trước nhé!!!

Chơi cái này thử xem nhá bạn. Xếp kim cương cự pro:http://pdaviet.net/showthread.php?p=292273&highlight=diamond+twister#post292273;)
Khỏi cần đa tạ vạn lần làm gì. Bác qua box game thank mình vài cái là đủ rùi. Nói chơi thôi. Chúc bác chơi vui vẻ.:)):))

lephunghien

bây giờ games online cho m0bjle ít quá.các bro có game m0bjle ol nào dạng sis không share cho đệ vớj.thank

BuuPhucCT

Well-Known Member
bây giờ games online cho m0bjle ít quá.các bro có game m0bjle ol nào dạng sis không share cho đệ vớj.thank

Cái này đốt đuốc tìm cũng không thấy đâu em trai. Game sis thường còn hiếm nữa huống chi là online. Em là chuyen gia sưu tầm game sis mà còn đi hỏi nữa.:D

Status
Không mở trả lời sau này.