• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

hugdajkaz

Các bác ơi, ai có game đảo vàng cho e xin với, e search mãi ko thấy . Thanks...

datvt

Tình hình la em đang rất cần trọn bộ game n-gage để chơi nhưng mà down bên all game n-gage link die hết rồi bác nào có up lại giúp em với được không. thanks

Auto

Tình hình la em đang rất cần trọn bộ game n-gage để chơi nhưng mà down bên all game n-gage link die hết rồi bác nào có up lại giúp em với được không. thanks
Nêu tên game!
Mình cho, cho hết phí lắm

Posted via Mobile Device

bluedragon0307

Thể loại đánh Bia có game nào chất lượng ko hả mọi người? Mình nhớ hình như có Midnight Pool thì phải, ai có cho mình xin cả bản thường lẫn 3D nhé. Thank trc

TomRyan8891_2009

Cho em hỏi ngu tí : máy N81 8GB có F.W là V10.0.010 ( khá cũ ), chúng ta tiến hành update F.W lên phiên bản V21.0.010 (mới nhất hiện nay) , vậy khi đã up lên F.W mới , bản N-GAGE 1461 (đã cài trước khi up F.W) có còn không , hay nó tự động chuyển ngược về bản 1349 ( đây là bản mặc định của F.W 21.0.010 ) ?

lephunghien

Các Bro cho em xin file save của game Altphast III n-gage 2.0 với.file đã unlock đủ các xe và item nhé.em cảm ơn nhiều nhiều.chơi mãi mà mới được có ít $ chả unlock được mấy thứ.buồn

vandunga3

Các Bro cho em xin file save của game Altphast III n-gage 2.0 với.file đã unlock đủ các xe và item nhé.em cảm ơn nhiều nhiều.chơi mãi mà mới được có ít $ chả unlock được mấy thứ.buồn

Asphalt là 1 trong những trò đua xe dễ nhất đấy. :p

Bác chỉ việc quậy phá tưng bừng là có cả đống tiền rồi. Lúc đua thì bác chịu khó ghe xe bọn nó vào tường; ấn nitro 3 nhát rồi húc đít -> đảm bảo xe nào cũng bay. Thỉnh thoảng làm vài cú cua trượt bánh; lao thẳng vào 1 cái xe nào đấy, đợi đến gần đít xe nó bẻ tay lái cho xe mình tránh đi. Lên dốc thì phóng nitro cho xe bay.

Vài thủ thuật nho nhỏ nhg kiếm đc khá phết

Nói chung đây là game dễ. Như Need 4 Speed UnderCover mua xong cái j` đó là tiền giảm ngay. Chơi vã mồ hôi mới đủ tiền kiếm đc xe ngon. Project Gotham Racing đua khá thật và khó, tiếc là phải game N-gage :((

Chịu khó đi :)) :p :D

Ntv_79

Anh em cho hỏi với, trước đây tui cài trò câu cá và chơi OK. Một thời gian không chơi. Giờ mở ra báo lỗi KERN-EXEC 805306377. Các trò khác như đua ô tô, nuôi thú, bia ... vẫn chơi bình thường. Không biết là đụng cái gì nữa đây! Ai biết cách khắc phục chỉ với. Trong các game ngage thích nhất trò này mà bị lỗi. Nhưng không muốn format lại!!

i_love_baby387

Anh em cho hỏi với, trước đây tui cài trò câu cá và chơi OK. Một thời gian không chơi. Giờ mở ra báo lỗi KERN-EXEC 805306377. Các trò khác như đua ô tô, nuôi thú, bia ... vẫn chơi bình thường. Không biết là đụng cái gì nữa đây! Ai biết cách khắc phục chỉ với. Trong các game ngage thích nhất trò này mà bị lỗi. Nhưng không muốn format lại!!

Bạn có thể cài lại trò câu cá xem thế nào. Nếu khôg ăn thua thì phải fomat thoi. Cách lưu data game n-gage là copy thư mục C/private/20007b39 cât đi. Fomat xog cop đè lại là ok.

Posted via Mobile Device

konvit

Ai biết cách cài đặt game N-gage cho N78 fw 21.002 bảo em với ạ máy em đã đc hack

suamilo90

các bác cho em hỏi với ạ. sao em giải nén ma ko dc thế. nó hiện ra toàn thứ linh tinh. em định giải nén đuôi rar các bác a. ạ pít cách làm ơn giup em nha

k3ng1991

Cần người dạy em về cách chơi games n-gage trên N-81 8gb!!!

Em dùng N81-8GB ver 20.0.010 đã hack phone, nhưng không biết cách cài games .ngage như thế nào để chơi cả, mọi người giúp em với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TomRyan8891_2009

Cần người dạy em về cách chơi games n-gage trên N-81 8gb!!!

Em dùng N81-8GB ver 20.0.010 đã hack phone, nhưng không biết cách cài games .ngage như thế nào để chơi cả, mọi người giúp em với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Bạn ở đâu , TPHCM hay Hà Nội , nếu rãnh rỗi thì ghé sang nhà mình , mình sẽ hackphone và cài game n-gage cho bạn , miễn phí hoàn toàn , hiện nay mình chỉ có 23 game n-gage để cài cho bạn , nếu muốn thì bạn có thể lên mạng tải thêm ...

k3ng1991

Bạn ở đâu , TPHCM hay Hà Nội , nếu rãnh rỗi thì ghé sang nhà mình , mình sẽ hackphone và cài game n-gage cho bạn , miễn phí hoàn toàn , hiện nay mình chỉ có 23 game n-gage để cài cho bạn , nếu muốn thì bạn có thể lên mạng tải thêm ...

Em ở Võ Nhai cơ. em hack phone rồi nhưng không biết làm cách nào để chơi games n-gage

keywhite_1984

Games chơi bằng camera

Máy mình đang sử dụng là e71 v2.0
Bạn nào có games chơi bằng camera thì share cho mình với(như ninja strike chẳng hạn...)
cảm ơn các bạn rất nhiều
màn hình của mình là 320x240
Sửa/Xóa nội dung

BuuPhucCT

Well-Known Member

Manhut

Các pro nào đã chơi game Nịna School rồi, thì cho mình xin file cài vào máy chơi với, mình nghe nói game này hay. Thanks!:)

Status
Không mở trả lời sau này.