• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

tothanhtuan

cho mình xin cả bộ font nữa

up up có cái có theme và bộ font giúp mình với

thaiduytam

xin theme navatation cho 5800!

5800 của em là phiên bản navatation có cái theme tên là navatation mặc định theo máy màu đen e rất ưng ý,nhưng máy e bị lỗi bo phải thay bo mới,giờ chủ đề mặc định lại là sound wave màu đỏ e ko thích!!ko biết có a e nào có cái chủ dề navatation ko cho em với!thanks 0972606272

caotuanan

sao k lên tr6n thảo luận và thắc mắc về theme mà hỏi ấy bạn,sẽ có người trả lời.ở đây hỏi sai qui định

bosscarrot

CHo mình hỏi, bây giờ mình muốn thay màu của mấy thanh widget ở màn hình chủ và màu chữ thì phải chỉnh thế nào. Dùng siscontent dc ko

sgking21

mình đang tìm bộ theme Aero Effect của Larsson s60 theme Art, bộ gồm 3 theme nhỏ, các bác nào có share cho mình nhen, mình cảm ơn trước nè!

beukenny

Các bro có thể cho mình theme htc sense UI k? mình đang xài cái SPB HTC nhưng kiếm theme của nó khó quá, search google thì cứ ra mấy cái GDesk k àh :D, có thì share mình với nhe, thanks nhiều
nick yahoo: pevjpkute
Thanks so much!!

hanhoai

Có Bạn nào có theme mặc định dưới đây của máy 5800XM ko ? Nếu có thì cho mình xin file SIS cài đặt nhé !
Thanks all !!!

nokiax68gb

Có Bạn nào có theme mặc định dưới đây của máy 5800XM ko ? Nếu có thì cho mình xin file SIS cài đặt nhé !
Thanks all !!!
Bạn down về xóa đuôi 7z đi rồi cài nha! Có 3 màu cho bạn luôn đấy

hanhoai

Bạn down về xóa đuôi 7z đi rồi cài nha! Có 3 màu cho bạn luôn đấy

3 Cái themes bạn gửi cho mình đều ko giống màu nền và cả icon máy 5800XM .Mình muốn có bộ themes màu đen y hệt như máy 5800 cơ.Bạn thử install ra rồi vào phần chủ đề thử Áp dụng xem có giống như cái hình của mình đã Up lên ko.Nhưng dù sao mình cũng Thanks vì bạn đã chia sẻ.

caotuanan

3 Cái themes bạn gửi cho mình đều ko giống màu nền và cả icon máy 5800XM .Mình muốn có bộ themes màu đen y hệt như máy 5800 cơ.Bạn thử install ra rồi vào phần chủ đề thử Áp dụng xem có giống như cái hình của mình đã Up lên ko.Nhưng dù sao mình cũng Thanks vì bạn đã chia sẻ.

bạn cài thử xem sao nhé :