• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

dotuananhs

Bác nào có themes gốc của máy 5233 trắng không cho em với. Định up lại máy nhưng ngại quá, đành tìm themes mà ko tìm thấy. Ai có cho em với nha !
Thanks cả nhà !

KXT1989

Cho thắc mắc chút.sao ko thấy mấy huynh post mấy đoạn hài lên vậy.toàn thấy fim.mà fim thì nặng wá down ve vai tập là hết thẻ rùi.ai có thể post ít video clip hài ko vậy.
ko bít có thăc mắc nhầm chỗ ko nữa.nếu có thì xoa giúp

huyloves

[Wallpapers] Giúp em với máy pro ơi !!!

Em muốn có hình động cá đang bơi cho N97 . Có ai có thể giúp em . Em thanks mấy pro nhìu lắm

kutamitsu

Bạn ơi chỉ giúp mình cách chỉnh sao cho 2 phím " Điện thoại" và " Danh bạ" ở hình 1 trong suốt như là 2 phím "Tùy chọn" và "Thoát" ở hình 2 với. Dùng Siscontents Chỉnh nha bạn.

ngoctraiden15

các bạn ui cho mình hỏi đây la giao diện gì vậy? có bạn nào có file cài cho s60v5 ko? thanks nha

Chỉnh sửa cuối:

nolove_hn

Mọi người ơi, vào cái topic này của bọn TQ này:

http://bbs.dospy.com/thread-9029453-1-285-5.html

Thấy có mấy cái theme đẹp mà sáng quá. nhưng toàn tiếng trung nên ko biết đăng ký thế nào để mà down. ai down đc thì post lên đây cho m xin với.

Khoái nhất cái theme này nè mà ko down đc :(

bomnhim1410

Bác nào có cái themes như hình dưới đây thì cho mình xin với! kết cái themes này quá mà search mãi ko ra :(

tc89

Có ai gửi giúp mình phần mềm thay đổi ICON theme chỉ bằng một cú click chuột k?????

sgking21

mình đang tìm bộ theme Aero Effect của Larsson s60 theme Art, bộ gồm 3 theme nhỏ, các bác nào có share cho mình nhen, mình cảm ơn trước nè!

Em mới gặt "lúa", bỏ ra 21$ mua nó rồi, đem lên đây share cho anh chị em cùng chiêm ngưỡng

Anh chị em có lòng thanks mình 1 câu nhe, hoặc ace nào muốn share "lúa" thì cứ bắn cho mình vài k vào số dt 0983556389 hen =D>

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?z35tr40601kfb51"]download here[/URL]
Pass: se-fan

boy_online01

Bác nào biết cách để cài wallpaper full màn hình ko? Hầu hết các themes khi thay wallpaper khác thì phần trên đỉnh ko full được, nó vẫn bị lấp bởi cái hình nền gốc của themes mình cài, như thế này ạ:

hatranbeclin

Mình có CFW của các Vip, mình muốn lấy 1 thems bất kì từ FW. phải làm như thế nào vậy các bạn?

zeuspro9x

em cài themes cho con N5800 có cái ảnh background em thích nhưng khi xoay máy ngang ra thì lại bị che mất phần đầu, có cách nao chỉnh sửa không mấy pro

bunrieucua

Bác nào biết cách để cài wallpaper full màn hình ko? Hầu hết các themes khi thay wallpaper khác thì phần trên đỉnh ko full được, nó vẫn bị lấp bởi cái hình nền gốc của themes mình cài, như thế này ạ:

Cái này do thiết kế của theme(bạn đang cài) quy định thôi bạn à.Tùy theo theme mà bạn mới có thể set wallpaper full màn hình thôi.Không có cách nào khắc phục đâu.Thân!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Mình có CFW của các Vip, mình muốn lấy 1 thems bất kì từ FW. phải làm như thế nào vậy các bạn?

Bạn phải biết cook ROM thì mọi người mới giải thích cho bạn hiểu được và khi đó bạn mới làm được.Có 2 cách thế này nhé.
1 - Bạn học cook ROM(cook FW) đi rùi vào topic Tổng hợp tất cả các mod cho CFW của các mod bên phần mục Firmware đó(ngay trên đầu) sẽ có hướng dẫn cụ thể cho bạn.
2 - Bạn vào topic CFW có theme mà bạn thích đó,post bài hỏi xin cái theme mà người ta dùng cho bản CFW ấy,chắc sẽ được share ngay thôi.
Chúc bạn thành công.Thân!

Chỉnh sửa cuối: