• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

avadakedavra799

bác nào có themes mặc định của n97 như trong clip demo cho em xin với, cái themes màu trắng đóa?/

Syb

Ối cho em hỏi về theme của 5530 với :( 5530 ko dùng được theme của 5800 phải ko ạ? Tại lúc em install thì nó bào là ko phù hợp :(

Hoden

Super V.I.P
Ối cho em hỏi về theme của 5530 với :( 5530 ko dùng được theme của 5800 phải ko ạ? Tại lúc em install thì nó bào là ko phù hợp :(

nó dùng chung .nhưng cũng có khi nó báo như vậy tìm theme khác xem

sunnychung

Cho mình hỏi về vấn để Video dc ko? Em dùng Total Convert, mình convert ra MPEG4, có 1 vài Video thì 5800 đọc dc, 1 vài thì nó báo sai code gì gì đó, có ai gặp wa trường hợp này chưa? Cho mình hỏi cách khắc phục sao mà 5800 ko báo lỗi này, và đọc dc MPEG4 hết.

cau3dtn

Ai có soft làm hình nền cho 5800 có đc mấy cái khung giống như mấy cái hình dưới này thì cho tớ với

ai có cái themes hay cái hình nền giống hình này cho xin luôn

Chỉnh sửa cuối:

tuantrana

mình xài N97 khi cài theme vào ổ E (32G) giiờ muốn tìm file *.mbm. nhưng ko biết tìm ở đâu, bạn nào biết chỉ giúp.
(mấy chương trình khi cài nó nằm ở đâu?)

h3ll

có ai có hình nền màu xanh lá của Samsung Omnia HD hok.thanh mấy anh nhiều

cau3dtn

:-??đây này !! ko ngờ vẫn có người giống mình thích tấm hình này !! nhó thank đóa kekekek

dangminhduc69

Wallpaper của giao diện orange!!!!!!

em đã cài giao diện orange cho con 5800 rồi nhưng vì chưa có theme hoặc wallpaper của nó "màu vàng có hình xe đạp đặt cạnh bức tường" nên nhìn rất chối, bác nào có wallpaper hay theme như thế thì share cho em với

avadakedavra799

Posted via Mobile Device bác nào pro về themes thì chế dùm em cái themes giống y caí them mặc định của 5800 mà màu trắng dc ko, mấy cái icon giữ nguyên mặc định, cáio wed thì mod thành mozilafirefox còn cái search thì mod thành icon google, kòn caí dowload! Thì mod thành idm, cái xplore mod thành cái my computer giống trên win ấy, real player thì mod thành winmedia playter ,hay bác nào co cái tương tự cho em xin

r3v3ng3

Ai có themes của So nyuh shi dae ( Girl's Generation) thì cho e xin nhá :( search google kiếm hoài ko ra :((

jinsk8r

Có ai biết cách sửa Background (hình nền phía dưới trang ứng dụng, ko phải Wallpaper nhé) của theme đã cài thì xin chỉ giáo nhé :D

Hoặc phần mềm extract theme để sửa = Carbide.UI cũng được.

minhtien1810

cho mình hỏi mún cài theme cho n97 có cần phải hack ko , cái này ngoài lề ,ai bít giúp dùm mình , minh ko tự hack được . ai bít ngoài của hàng ng` ta hack nhiu tiền za, ai bít chỉ dùm cám ơn nhìu nhìu

tuanvt04

trứoc mình có dúng n_gage symbyan 60 có theme ko đẹp lắm nhưng icon rất đẹp và phong phú, thường thì trong 1 bản cài theme có cả icon tạo sẵn theo phong cách cái theme đó nhưng ở N97 mình thấy rất it điều đó, icon ko đẹp và ko phong phú.mình muốn đổi icon và tạo icon cho N97 thì phải làm sao ai biết ko nhỉ ?!

minhtien1810

các bác ơi cho em hỏi có tools nào resize tất cả ảnh thành ảnh 360x640 dành cho s60v5 ko cho em xin với , em làm tren zedge.com 1 lần được có 1 tấm thui