• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Themes S60v5

randoms

Em cài theme cho 5800 thì nó bảo là chứng chỉ hết hạn em thử chỉnh lui thời gian lại rồi mà vẫn không được giờ phải làm sao anh ơi?

hakudo2408

bạn vào bên cập nhật theme đó hoặc box theme anh BuuPhucCt xem, có đầy đủ mà

kaka_jaja

các bạn ơi cho mình hỏi,mình đã cover file PNG sang SVG bằng Adobe Illustrator CS4 nhưng khi đưa vào theme thì file đó không hiển thị được.các bạn biết thì giúp mình với nha.cảm ơn các bạn nhiều.

pinocchio12

Hình nền nokia 5530 ...

Bác nào có hình nền như trong hình hoặc dạng như vạy cho mình xin ... thank ..

hotdog

Hình nền cho 5530XM có kích cỡ 360x640 bạn dùng chương trình PAINT của Windows để cắt ảnh bất kỳ nhá

anhky

Mấy MOD cho e xin themes của N900 cho 5800, em tìm trong Box themes thì có nhưng background toàn răng cưa ko ah ^.^

blackkat3173

các bác cho e hỏi e đang xài SE Satio cũng là Symbian 60v5 thì e có xài cùng theme với 5800 được không ạ?
còn nếu không có bác nào biết chỗ lấy thêm theme cho Satio thì share cho e với!

Kenji1992

các bác cho e hỏi e đang xài SE Satio cũng là Symbian 60v5 thì e có xài cùng theme với 5800 được không ạ?
còn nếu không có bác nào biết chỗ lấy thêm theme cho Satio thì share cho e với!

cùng chung HĐH ắc phải sài chung theme vs 5800 được , bạn cứ an tâm mà dow về dùng

TruongHan

Super V.I.P
pác nào có thêm của con chó snoopy cho mình với , icon cũng dc :), thank pác nhìu

Trước giờ mình không thấy có theme snoopy,bạn seach hình nền rồi tự làm theme được đó,trong diễn đàn có hướng dẫn tự làm theme rồi,hay khi nào rảnh mình làm dùm bạn vậy ^^