• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

richs

máy bạn ơi mình cần tìm cái theme có hình trái đất ngoài vũ trụ có mặt trời sáng 1 góc tên là Sun raising hay gì đó ko biết mình viết đúng ko mình làm mất tìm hoài ko ra ai biết chỉ dùm mình (mình xài Ê63)

thanhtht

các bác cho em hỏi với.em dang dùng E63.em cài mấy cái themes dùng cho dòng E mà phần contact và calendar k hiện nền themes,toàn là mặc định của máy.hôm qua em thấy thằng bạn em cài cái themes cho E63 thấy hiện nền themes cả phần contact và calendar.các bác cho em hỏi đó là do tại máy em hay là do themes?

richs

các bác cho em hỏi với.em dang dùng E63.em cài mấy cái themes dùng cho dòng E mà phần contact và calendar k hiện nền themes,toàn là mặc định của máy.hôm qua em thấy thằng bạn em cài cái themes cho E63 thấy hiện nền themes cả phần contact và calendar.các bác cho em hỏi đó là do tại máy em hay là do themes?

tại theme đó bạn ơi bạn thử đổi theme khác coi sao nhé

DuaBeo35

Chào các bác. Mình có thắc mắc muốn hỏi mọi người một chút.

Mình dùng Nokia E72. Khi mình dùng themmer mặc định thì ko vấn đề j.

Nhưng khi dùng các themmer khác thì khi cuộc gọi đến thì khung thoại hiện tên người gọi lại màu trắng và chữ cũng trắng nên rất khó nhìn

Không biết có cách nào đổi thành font chữ màu đen cho nó dễ nhìn hơn không nhỉ???

Mong được các bác giúp đỡ

van108

các bác em có một thỉnh cầu như thế này monh các bác giúp hộ

bác nào pro về theme có thề tạo cho e một theme với hình nền Leopard và icon là của 5800 với....em xin càm ơn rất nhiều....:(

boyPDA

có bác nào có thame gốc của máy 6720classic không?cho mình xin với!

blackstars_ls

[Xin] Edit hộ em 1 theme :(

(Không biết em xin vậy có phạm phải quy định nào không . nếu có mong mod bỏ qua cho em nhé )

Em vừa thấy bên Tổng hợp theme có theme :Roccat Kova by 2exa

nhưng cái hình nền có chữ roccat-kova kia khi vào máy E71 (320x240) thì nó bị thiếu hụt khiến theme vô cùng xấu xí

Em mốn thay hình nền đó bằng hình

Cho đồng bộ , Nhưng khó quá. em đã đọc mấy bài edit theme mà ko làm được . giờ em xin mọi người thay giúp em với .

Em chân thành cảm ơn.

Còn đây là link download Theme Ghốc ạ : http://www.4shared.com/file/236034718/cd01f83e/roccat-kova-72156.html

huynhminhhung

các bác cho em xin phần mềm ,hoặc cách để xóa theme , em cài vào nhưng trong QL.ứng dụng không có ? cảm ơn

huynhminhhung

sao không có MOD nào gúp em với em mới xài con N95 mà .
cài nhiều theme quá muốn gỡ bỏ bớt đi cho nhẹ máy mà tìm hoài chưa thấy top hướng dẫn đành vào đây hỏi vậy

tuan0407

Tình hình là lang thang trên mạng thấy theme này đẹp quá mà tìm hoài ko có nên nhờ mọi người ai có hay thấy ở đâu thì send link giúp mình với. Mình cảm ơn nhiều