• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ THEME.

ansu16

Active Member
Có fai đây ko bạn

thanks bác, nếu bác có cái Nokia 5730 XM thì cho em xin luôn, mấy cái giao diện của nokia cho dòng XM đẹp quá (nhất là màu đỏ), em tìm trên mạng mãi mà không có

AlyCuong

Active Member
Sao đt của mình cái icon của "app"(ứng dụng) khi cài theme nó vẫn cứ là mặc định còn mấy cái khác thì hiển thị bình thường. Bạn nào biết tại sao không? Nâng cấp firmware vẫn bị.

0904757111

Sao đt của mình cái icon của "app"(ứng dụng) khi cài theme nó vẫn cứ là mặc định còn mấy cái khác thì hiển thị bình thường. Bạn nào biết tại sao không? Nâng cấp firmware vẫn bị.
có thể là do themes đó để Ứng dụng kiểu vậy,chỉ thay đổi các mục khác :D

AlyCuong

Active Member
có thể là do themes đó để Ứng dụng kiểu vậy,chỉ thay đổi các mục khác :D
Kg phải bạn ơi, mình dùng theme đó test với đt khác thì không bị, và test nhiều theme khác nhau vẫn thế ah. Đt mình bị còn đt khác k bị.

thanhtht

các bác cho em hỏi cái này với,em đang dùng E63.em cài 1 số themes mà phần contact và calendar đều là phần mặc định của máy,còn 1 số themes thì thay đổi được nền của contact và calendar.các bác cho em ý kiến với.

0904757111

các bác cho em hỏi cái này với,em đang dùng E63.em cài 1 số themes mà phần contact và calendar đều là phần mặc định của máy,còn 1 số themes thì thay đổi được nền của contact và calendar.các bác cho em ý kiến với.

theo mình nghĩ khi tạo themes thì người ta làm vậy,ko có gì đâu

demo_13

cho mình hỏi có cách nào đổi màu chữ ở phần hcn nó hiện ra lúc bấm số không ? thêm mình cài vào nó có font màu trắng ở phần đấy trùng với màu nền :(

0904757111

cho mình hỏi có cách nào đổi màu chữ ở phần hcn nó hiện ra lúc bấm số không ? thêm mình cài vào nó có font màu trắng ở phần đấy trùng với màu nền :(

lỗi themes rồi bạn à.đổi themes khác là OK

kodut

ae nào có theme gốc của E72 hay E75 thì share cho mình với.. mua Ê63 cho bạn gái nhưng theme xấu quá

Vinh3C

Em cài và chạy được cái theme editor 1.10 rùi nhưng khi vào phần modify the theme of -> modify the color theme hay bất kì mục nào trong cái này nó đều báo: please break promissions??
Có bào nào biết khắc phục cái này chỉ giáo em với!
Thank cà nhà! vì em cài theme thì cuộc gọi đến chữ màu đen nên ko nhìn thấy gì được! Bác nào làm rồi chỉ giáo em với!
thank các bác rât nhiều!
:D

kodut

Hỏi phần mềm chỉnh sửa Themes

Mình thấy có nhiều themes có ảnh nền (wallpapers) rất pro nhưng bộ icon đi theo thì XẤU kinh khủng.. hỏi có soft nào trên PC có thể giúp EDIT ,, giúp add icon or chỉnh icon theo ý mình thik ko? thấy trên mạng có vài bộ icon pack như ovi hay Seven rất đẹp..

truyphong123

nhờ các pro làm giúp em cái theme như ảnh nhé

nhờ các pro làm giúp em mấy cái theme như trong ảnh nhé, bạn làm và giữ nguyên các icon nhé, mình dùng n73me. thanks nhiều nha.
cái ảnh có cả songoku và kadic bạn chỉ làm sungoku thôi nhé. thanks nha

MinhThang

Manager
nhờ các pro làm giúp em mấy cái theme như trong ảnh nhé, bạn làm và giữ nguyên các icon nhé, mình dùng n73me. thanks nhiều nha.
cái ảnh có cả songoku và kadic bạn chỉ làm sungoku thôi nhé. thanks nha

Bạn Search thử xem đã có rất nhiều Theme với các nhân vật hoạt hình ở các Topic lẻ đó bạn, hình như có cả hình mà bạn muốn làm theme nữa đó.