• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA 1.4 - Game nhập vai cực đỉnh không thể bỏ qua!

cafesua

uhmmm. Bàn phím ảo trên ó của mình cũng không hiện lên gì cả. nhưng nếu ấn đúng vào vi trí của bàn phím ảo thì vẫn di chuyển được

NokuaN70

Well-Known Member
Kinh nghiệm nâng cấp Skill cho em nó là nên nâng cấp những chiêu Passive( kỹ năng nội tại) sẽ tăng sức mang vác, ra nhiều chiêu Critical hơn, còn những chiêu Active chỉ nâng cấp những chiêu cần thiết, vì khi sd những skill phải chọt lên màn hình, rất khó chịu :D. Game có khuynh hướng giống với game Line Age, đủ lv mới sd dc những trang bị tốt hơn. Hạn chế mua đồ trong shop, vì khi cày nhặt dc rất nhiều món còn VIP hơn mua shop.
Posted via Mobile Device

anhai

cái trò này chơi hay quá , mặc cho lỗi không xuất hiện bàn phím ảo ta vẫn cứ phá đảo, mình chơi mà quên luôn...đi đón thằng em

Chỉnh sửa cuối:

emxinhang

mình down về rồi nhưng không cài được: "GameVil Zenonia" cannot be installed.
To try installing again to a different location,choose a location.
Buồn!!!!!!!!!!
Posted via Mobile Device

QuangThang89

Buồn!!!!!!!!!!
Posted via Mobile Device

Do file down về bị lỗi, bạn thử down lại đi

thangna

chơi thế nào đây nhỉ anh em.bày em với,nhìn game này máu quá ,em đang dung diamond;;)

emxinhang

Do file down về bị lỗi, bạn thử down lại đi
Mình down lại rồi,đủ 8.24M nhưng vẫn không cài được.Đã có bạn nào cài trên QVGA chưa cho mình xin foder cài sẵn đi để mình tải về chỉ việc chơi thôi.

Posted via Mobile Device

xuandung11a2

Well-Known Member
Buồn!!!!!!!!!!
Posted via Mobile Device

Theo mình được biết bạn dùng Hermes phải không?:D,mọi người ở trên vẫn chơi ầm ầm đấy thôi.Rất có thể là do máy bạn bộ nhớ còn quá ít,cụ thể là RAM rất ít nên gặp lỗi như vậy.Đồng thời hãy xem lại nguồn cài đặt,cài vào bộ nhớ trong nhé.^^Chúc thành công.
Quên mất,nếu gặp khó khăn xin đừng quên sử dụng công cụ Wince Cab Manager.Tải tại đây:http://mega.1280.com/file/7O28G0/ b-)b-)b-)b-)Cách sử dụng thế nào vui lòng...tự vọc nhé^^

emxinhang

Theo mình được biết bạn dùng Hermes phải không?:D,mọi người ở trên vẫn chơi ầm ầm đấy thôi.Rất có thể là do máy bạn bộ nhớ còn quá ít,cụ thể là RAM rất ít nên gặp lỗi như vậy.Đồng thời hãy xem lại nguồn cài đặt,cài vào bộ nhớ trong nhé.^^Chúc thành công.
Quên mất,nếu gặp khó khăn xin đừng quên sử dụng công cụ Wince Cab Manager.Tải tại đây:http://mega.1280.com/file/7O28G0/ b-)b-)b-)b-)Cách sử dụng thế nào vui lòng...tự vọc nhé^^

Máy mình bộ nhớ trống 35M,ram luôn trống 18-20M,thẻ nhớ trống gần 2G,đã cài cả vào main lẫn thẻ đều không được,thanh status hiển thị cài đặt chỉ chạy được vài vạch rồi báo như trên. còn về khoản WinCE cab manager thì mình không có pc tại nơi công tác để vọc,(chắc phải đợi khi nào có đk mua laptop).Mình vẫn xin bạn nào có thì cho mình một bản cài sẵn chỉ việc cop vào thẻ nhớ để chơi thì tốt quá,mình rất cảm ơn.

Posted via Mobile Device

anhai

Mình down lại rồi,đủ 8.24M nhưng vẫn không cài được.Đã có bạn nào cài trên QVGA chưa cho mình xin foder cài sẵn đi để mình tải về chỉ việc chơi thôi.

Posted via Mobile Device
mình xài con o2s màn hình qvga chơi vẫn bình thường , chỉ có cái bàn phím ảo
không thấy đâu thôi (không có nó cũng được , có no che hết màn hình lấy gì mà chơi :D )

cafesua

Mình xài art money hack tiền game này lên 99999999 . mua đủ thứ. Ẹc nói ra thiệt xấu hổ

emxinhang

máy mình ko cài được,bạn nào cho mình xin một bản ko cần cài đặt cho QVGA
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
mới search ra dc cách hack money cho game PPC. chỉ mới test trên game Dungeon and Hero,chỉ mới test hack money thui,kết quả trên sức mong đợi luôn. chưa test trên game này, phần mềm đây anh em rảnh thì test nhe.
Hướng dẫn luôn: Đầu tiên chạy game cần hack lên, muốn hack tiền thì ghi nhớ lại số tiền hiện có, sau đó chạy phần mềm PGS lên, chọn Search&Modify, ô Value điền số tiền hiện có,ô kế bên chọn tên game( Ở đay mình test trên Game Dungeon thì tên của nó là MPWM), click vào New Search nó sẽ hiện giá trị tìm dc tương ứng. Quay trở lại game, thay đổi số tiền hiện có, vào lại PGS, tiếp tục ô Value điền số tiền sau khi thay đổi và click vòa ô Next Value, sai khi có kết quả, hilight dòng kết quả và click vào ô Add. Nó ra window Table Item, ở ô Comment gõ số tiền cần hack, chọn OK, đanh dấu chọn ở dòng có số tiền đã dc thay đổi ròi Resume, he he he vậy là trở lại game thành đại gia luôn.
Hình bên trái là sau khi thực hiện hack money, hình bên phải là chưa hack.

Chỉnh sửa cuối:

emxinhang

mới search ra dc cách hack money cho game PPC. chỉ mới test trên game Dungeon and Hero,chỉ mới test hack money thui,kết quả trên sức mong đợi luôn. chưa test trên game này, phần mềm đây anh em rảnh thì test nhe.
Hướng dẫn luôn: Đầu tiên chạy game cần hack lên, muốn hack tiền thì ghi nhớ lại số tiền hiện có, sau đó chạy phần mềm PGS lên, chọn Search&Modify, ô Value điền số tiền hiện có,ô kế bên chọn tên game( Ở đay mình test trên Game Dungeon thì tên của nó là MPWM), click vào New Search nó sẽ hiện giá trị tìm dc tương ứng. Quay trở lại game, thay đổi số tiền hiện có, vào lại PGS, tiếp tục ô Value điền số tiền sau khi thay đổi và click vòa ô Next Value, sai khi có kết quả, hilight dòng kết quả và click vào ô Add. Nó ra window Table Item, ở ô Comment gõ số tiền cần hack, chọn OK, đanh dấu chọn ở dòng có số tiền đã dc thay đổi ròi Resume, he he he vậy là trở lại game thành đại gia luôn.

Làm theo hướng dẫn của bạn nhưng không được,số tiền vẫn thế mà lại bj khóa nữa chứ,ăn thêm bao nhiêu cũng vẫn về y nguyên như lúc thay đổi(vẫn game D&H).

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
OK, đã test lại, ở cửa sổ Table Item, dòng Lock, bạn nhập đúng như giá trị của ô Comment là dc. Money sau khi hack sẽ giữ nguyên, kg tăng cũng kg giảm.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

anhai

Sao lạ vậy, mình đã test thành công mới up lên đấy chứ.
Posted via Mobile Device
cái pocket games spy của bác hình như là trial thì phải , bác có s-erial hoặc bản full không share mình 1 phát:-?:-?
@emxinhang mình xài cái tool này được mà

Chỉnh sửa cuối:

j3an

Thế có thay đổi các thông số khác ko hả bạn?
Ví dụ nhu là Str,Agi,...
Bạn hướng dẫn cụ thể dùm mình luôn

NokuaN70

Well-Known Member
Tăng STR,AGI.. Thì mình chưa thử, nhưng hack full money thì dễ chơi hơn rồi :D.
@anhai vẫn đang trên đường tìm kiếm bản full, có là share ngay.
Posted via Mobile Device