• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ZENONIA 1.4 - Game nhập vai cực đỉnh không thể bỏ qua!

thanhtien09

Đang đến đoạn vào cái hang ji` đánh con ma nào đó, sau khi chèn hết 3 cục đá cho nó hiện ra ánh sáng thì làm sao nữa, nó cứ cho gọi mấy con zombie ra không đánh nổi. Có mẹo nào để giết nó không.

anhai

Đang đến đoạn vào cái hang ji` đánh con ma nào đó, sau khi chèn hết 3 cục đá cho nó hiện ra ánh sáng thì làm sao nữa, nó cứ cho gọi mấy con zombie ra không đánh nổi. Có mẹo nào để giết nó không.
chèn 3 cục đá rồi chạy tới viên ngọc được đặt ở giữa ấy,lấy xong rồi giết được nó thì phải

emxinhang

Thế có thay đổi các thông số khác ko hả bạn?
Ví dụ nhu là Str,Agi,...
Bạn hướng dẫn cụ thể dùm mình luôn
hack được cả point,str,agr....nữa đó nhưng mình nghĩ chỉ nên hack money thôi chứ nếu hack các thứ kia lên thành hàng khủng thì chơi mất vui.

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Tối qua đã thử hack STR,AGI và thành công, cách hack cũng như hack money, tuy nhiên ở đây chỉ lấy chỉ số Point để hack, sau khi nâng cấp, đập 1 phát 6-7k máu, skill 35-47k máu, hết hứng chơi luôn :D. Chỉ nên hack money thui, còn hack những thứ khác thì chơi nhàm lắm.
Posted via Mobile Device

anhai

hôm nay kiếm được viên thuốc,mình test thử và thành công , mấy bác test thử xem vào phần register để nhập code
Mã:
zHV0yNuR
số 0 không phải chữ O

j3an

hôm nay kiếm được viên thuốc,mình test thử và thành công , mấy bác test thử xem vào phần register để nhập code
Mã:
zHV0yNuR
số 0 không phải chữ O

Register ở chỗ nào vậy bạn?
Mình chỉ thấy nó bảo "download a new version when it is used up" thôi!

tulip7love

o ai chỉ mình cách chơi ko ??? Tìm tòi nãy h chua choi dc j , lam sao qua cảnh được dzay ????!!! Hihix

anhai

bác down cái này về có phần register bên dưới góc màn hình tay phải
Mã:
http://www.mediafire.com/?zmjzqn11z0g

j3an

bác down cái này về có phần register bên dưới góc màn hình tay phải
Mã:
http://www.mediafire.com/?zmjzqn11z0g

Cám ơn bạn nhưng mình down nó về,vào phần register,đánh kkk của bạn vào mà nó chỉ hiện ra như lúc đầu(vẫn hiện ra chữ register)
Có gì bạn xem lại hộ mình
Serial code của mình là 548611

NokuaN70

Well-Known Member
cám ơn bác nhưng sao chọn được mỗi nhân vật thế??/

Nhân vật chính chỉ một mình ku Regret thôi, nhưng chia làm 3 class, Paladin, Warrior và Assasin. Thích class lào thì chọn class đó, còn những nhân vật khác chỉ là vai phụ thôi :).

Posted via Mobile Device

vietdoan

h chơi đến gàn level 90 thì suốt ngày bị lag, chơi 2 -3 phút ra chưởng tự nhiên đứng im... ko biết thiếu ram hay làm sao nữa vì dùng xperia mà còn đến hơn 50% ram free mà

j3an

CÁc bác chỉ e chổ mua túi đựnng đồ đi !!! Nó cứ đầy hoài .

Ko có túi đựng đồ,cũng ko có rương đồ đâu bạn ạ.Bạn chịu khó tăng strength thì bạn sẽ mang đc nhiều đồ hơn,hoặc là mua và dùng cái "feather of oblivian" trong "Item Gal" ấy,nó tăng 20% sức mang vác đồ.Tối đa mua đc 5 cái.Chúc vui

phanquangkhanh

mình mới chơi, lv14, làm quest yêu cầu phải vào khám phá cái hang, trong hang có mấy con dơi màu xanh với mấy cái xác ướp. cụ thể là phải làm gì trong đó vậy ? mấy con quái mạnh wa, đánh ko lại nó :|.

vietdoan

đa phần làm quest là yêu cầu giết 5-10 con quái vật nào đó, sẽ rơi ra cái lọ gì đó, nhặt số lọ yêu cầu rồi mang về cho cái thằng đang có dấu hỏi chấm trên đầu, sẽ được thưởng tiền + kinh nghiệm

kyuubi90

Có ai bík làm thế nào để sử dụng skill đặt trong skill bar ko :-?, chả bík bấm nút nào cả :-??

Với cả có edit đc key trong game ko nhỉ, nhìu nút bấm khó chịu wá =.=

fanliv

Mình cài thử trên i900, game chơi tốt và rất hay. Hy vọng có nhiều game như này nữa. Thanks!