• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-01-2012](Android 4.0.3)(HD2)NexusHD2-IceCreamSandwich Beta10 by Tytung.

quangrin

chờ đợi thôi.khi nào có bản final rùi up cho chắc.minh đang xài MIUI stable 5.0 của bác langthang.thỉnh thoảng cung gặp một số lỗi.bác nào xài room MIUI nào ổn định giới thiệu mình nha

nhan_bksg

chờ đợi thôi.khi nào có bản final rùi up cho chắc.minh đang xài MIUI stable 5.0 của bác langthang.thỉnh thoảng cung gặp một số lỗi.bác nào xài room MIUI nào ổn định giới thiệu mình nha
bác dùng thử stock rom xem sao...........vào web miui mà down

MINH19051991

sao mình tình trạng là flash xong, boot vào, hiện chữ HTC xong 1 hồi sau lại tự khởi động lại

MINH19051991

sao mình tình trạng là flash xong, boot vào, hiện chữ HTC xong 1 hồi sau lại tự khởi động lại

MINH19051991

vẫn ko được nhỉ, cứ flash xong, reboot vào đứng ở chữ HTC 1 hồi rồi khởi động lại, có ai bị như mình ko

kien_letrung90

vẫn ko được nhỉ, cứ flash xong, reboot vào đứng ở chữ HTC 1 hồi rồi khởi động lại, có ai bị như mình ko
Task29, để CWM 5/200/10 cho nó dư giã, wipe Data/Factory, vào tiếp Advanced -> Wipe Dalvik Cache rồi flash rom vào. Nếu vẫn không được thì xem lại bản rom khi down có trực trặc không (nếu có thì down lại nhé). Mình down link mirror thấy cài bình thường với cách làm trên. Mà mình khuyến cáo bản rom này cũng chưa ổn đâu nhé, mình cài vào đúng 2 tiếng gỡ ra lại.

MINH19051991

làm sao để task29 được vậy? mình ko biết làm, trong khi mình flash mấy bản của mod langthang thì làm bt, ko cần task, chỉ cần wipe rồi flash bt