• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[03-01-2012](Android 4.0.3)(HD2)NexusHD2-IceCreamSandwich Beta10 by Tytung.

làm sao để task29 được vậy? mình ko biết làm, trong khi mình flash mấy bản của mod langthang thì làm bt, ko cần task, chỉ cần wipe rồi flash bt
Task29 thì bạn đưa máy về Bootloader (màn hình 3 màu) rồi dùng HD2 NAND TOOLKIT mà thực hiện.

các bác ơi, rom này ko quay phim được, ko biết có phần mềm nào thay thế được ko?
Không bạn ạ.

đã up xong. thank chủ thớt. cảm nhận ban đầu rom khá nhanh. tuy thời gian chờ có lúc nhanh lúc chậm. quay phim chưa có thì đợi tiếp có sao đâu, mà mấy khi quay đâu. chụp ảnh chưa đẹp lắm.

quocky

ai có link mirror nào khác ko giúp em với. hic mạng VNPT mấy hôm nay củ chuối down ở FS và HF toàn mấy kb/s . ko thể nào tải đc

QuyBao

sao ko thấy cái Explorer hoặc soft tương tự ở đâu hết, cái ứng dụng này là cơ bản mà sao ko thấy tích hợp vào luôn nhỉ !

Máy vào chụp ảnh là gặp vấn đề(chậm, ko load dc ảnh,đơ.).tiêu pin khá nhanh.
Đặc biệt ko bắt đc wifi abhoc(ko có sóng luôn,đã thay đổi file host)áy vào chụp ảnh là gặp vấnđề(chậm, ko load dc ảnh,đơ.).tiêu pin khá nhanh.
Đặc biệt ko bắt đc wifi abhoc(ko có sóng luôn,đã thay đổi file host)

Chỉnh sửa cuối:
Máy vào chụp ảnh là gặp vấn đề(chậm, ko load dc ảnh,đơ.).tiêu pin khá nhanh.
Đặc biệt ko bắt đc wifi abhoc(ko có sóng luôn,đã thay đổi file host)áy vào chụp ảnh là gặp vấnđề(chậm, ko load dc ảnh,đơ.).tiêu pin khá nhanh.
Đặc biệt ko bắt đc wifi abhoc(ko có sóng luôn,đã thay đổi file host)
Hiện tại Camera mới chỉ gọi là hoạt động được thôi chứ chưa "ngon" đâu bạn, vả lại bây giờ vẫn là giai đoạn Beta mà.

cvulam

Ko biết có hộ trở A2SD..ko pro nhỉ ! Dung lượng nhơ trong 166M bé quá...cài action chiness chess đánhcờ onl dl còn 13m..luôn tiện cho e hỏi sao cái xiangqi ko tải đc trên maket bản English,tiếng việt nhỉ..

ko ì ạch đâu. vẫn mượt mà. vào mạng cực nhanh. chỉ có điều chơi flash ( xem youtobe. và video ) bị giật thôi !!

congnhon

Member
Có bản Flash Player danh rieng chi ICS 4.0 nua à, sao minh cai FL 11 vào nó vẫn không chạy gì cả, để minh tim thử xem nhé . Thanks