• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

fantasies

mình dùng sen xe cài bản mới 4.5.1 này thì khi vào cài đặt nó báo lỗi .mình cố tình bật lên nhưng không bật được
heheeh đây đang dùng 4.5.0 ........4.5.1 thi no biết ....vậy bạn đưa về 4.5.0 đi .... khựa khựa tets làm ji bản mới đó

fantasies

Mình up rom Ice Cream Sandwich 4.0.3 with Sense 3.6
InsertCoin 4.5.1 Ice Cream Sandwich 4.0.3 NON XE
có bác nào bị như mình không vậy.... khi vào bất cứ 1 ứng dụng nào ... và khi thoát ra thì thấy báo lõi kết nối HTC rồi máy nó tự load lại...và dùng bình thường...thỉnh thoảng nó bị vậy
có bác nào có cách khắc phục không vậy
có bác nào có thuốc trị mụn này không vậy

fantasies

mình dùng sen xe cài bản mới 4.5.1 này thì khi vào cài đặt nó báo lỗi .mình cố tình bật lên nhưng không bật được
thế cái lúc bạn up rom ... nó hỏi bạn yes/no .... mấy casi đó bạn yes hết hả ...... =D>

hungbc

bản mới này bị lỗi wifi rồi không bật được wifi ai biết cách khắc phục không chỉ với

Bạn khởi động máy là hết, mình cũng mới up xong, khởi động lần đàu cũng bị lỗi, giờ thì ngon rồi.

thaingocduan

mình khởi động lại mấy lần rồi vẫn bị chán thế .mà mình up băng 4ext có thấy chọn yes no gì đâu cứ thấy bảo next là mình next thôi

fantasies

Ôh mình đang ở rom 4.5.0 giờ up rom 4.5.1 vậy chỉ cần load rom về up rom...co cần phải up lại FW+super nữa không hả mấy bác

ntt2006

mình khởi động lại mấy lần rồi vẫn bị chán thế .mà mình up băng 4ext có thấy chọn yes no gì đâu cứ thấy bảo next là mình next thôi

Wifi tốt mà bạn,mình đang online sau khi xong đây,có lẽ file của bạn down bị lổi,bạn down lại xem.

thaingocduan

Wifi tốt mà bạn,mình đang online sau khi xong đây,có lẽ file của bạn down bị lổi,bạn down lại xem.

thank bạ. chắc do máy mình là xe lên bị lỗi .minh vừa up bản RCMix-3-5-v7.1 đang tạm hài lòng rồi .

hankana89

thank bạ. chắc do máy mình là xe lên bị lỗi .minh vừa up bản RCMix-3-5-v7.1 đang tạm hài lòng rồi .

mình cũng dùng XE, đã up mấy bản của insertcoin rồi có bản nào bị lỗi wifi đâu bạn, đang dùng 4.5.0 thấy ổn định ngại up lên 4.5.1 quá, thấy change log chủ yếu add thêm vài tùy chỉnh và update vài app, bác nào up rồi thấy có sự khác biệt lớn nào k vậy

LinhKu

mình cũng dùng XE, đã up mấy bản của insertcoin rồi có bản nào bị lỗi wifi đâu bạn, đang dùng 4.5.0 thấy ổn định ngại up lên 4.5.1 quá, thấy change log chủ yếu add thêm vài tùy chỉnh và update vài app, bác nào up rồi thấy có sự khác biệt lớn nào k vậy

lên 4.5.1 đi bạn,sẽ có sự khác biệt so với những bản cũ đấy :p

KOK

Cuối tháng là có Release ver. roài. Lúc đó chắc mới hết Rom như gà đẻ trứng nữa =))

tvp3004

nằm chờ test thử mấy bản 2.3.5 đã, còn inser thì để vài bữa lên 4.6 rồi up lun chứ mỗi ngày ra mỗi bản vá thì nấu mệt nghỉ

phutan87

Member
Hôm wa e mới up bản 4.5.1 chạy thấy rất ok, cảm ứng mượt, pin khá là trâu bò, mội tội sóng sánh nó cứ nhảy lên nhảy xuống, ngồi trong nhà mà cách cái cột viettel có 20m mà tụt xuống còn có 1 vạch. Giờ muốn up lên 4.5.2 thì up thế nào bạn nhỉ, e mới sài Sen nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm, mong các bác chỉ giáo e.

fantasies

Ôi mệt nhỉ .... sáng qua up 4.5.0 .......tối về up 4.5.1 ......... ngủ dậy lại thấy 4.5.2 ..... hok biết chiều tối có lên nổi 4.6 hok nhỉ :D ..... thế cú up 4.5.2 đã tính sau vậy :-??