• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

fantasies

bạn nào có file torent rom InsertCoin 4.5.1 Ice Cream Sandwich share cho mình với ..
Bạ vào trang chủ .... chọn Miror 2....3...hoặc 4 ..... sẽ load được nhé

ntt2006

Đã có bản 4.5.1,có vẻ vượt bậc hơn những bản trước :D

Em nhanh quá=D> Update v4.5.1 và Quicksetting v2.0.2

Đang up bản này, trước mắt thấy là giao diện cài đặt rất chuyên nghiệp.

Chỉnh sửa cuối:

fantasies

Bạn vuốt thanh notification xuống rồi chọn tab quicksetting như hình trên.
mình sử dụng tiếng việt bạn ơi.....bạn chỉ rõ dùm mình được không ?

fantasies

Em nhanh quá Update v4.5.1 và Quicksetting v2.0.2
híc .... h chỉ ăn mới up rom thôi à ..... vùa up v4.5.0 giờ lại có v4.5.1.... chóng hết cả mặt với up rom :)

ntt2006

mình sử dụng tiếng việt bạn ơi.....bạn chỉ rõ dùm mình được không ?

Từ màn hình bạn vuốt từ trên xuống, sẽ mở ra cho bạn cái màn hình thông báo, rồi bạn chọn trang quick setting kế bên.

fantasies

Từ màn hình bạn vuốt từ trên xuống, sẽ mở ra cho bạn cái màn hình thông báo, rồi bạn chọn trang quick setting kế bên
kéo từ trên xuống chỉ có nhìn thấy thông báo, cài đặt nhanh..không thấy trang quick setting đâu bạn ơi.. luc up rom xong mình có add on rồi .... nhưng không tháy nó nằm ở mục nào ... hay tại mình chưa add on được nhỉ ... bạn chỉ lại cách add on cho minh được không nhỉ

fantasies

Từ màn hình bạn vuốt từ trên xuống, sẽ mở ra cho bạn cái màn hình thông báo, rồi bạn chọn trang quick setting kế bên
À .... khà khà đúng rồi.... nhìn nó khác với bả cũ nhiều .... có thềm nhiều cái để tuỳ chỉnh... :p

thaingocduan

các bạn cho mình hỏi mình đọc ở trên có dòng Yêu cầu cài đặt Firmware 3.24 để Rom ổn định .thì mình phải up về 3.24 rồi up luôn bản này hay up xong 3.24 rồi phải khởi động lại máy rồi mới úp bản này.

fantasies

các bạn cho mình hỏi mình đọc ở trên có dòng Yêu cầu cài đặt Firmware 3.24 để Rom ổn định .thì mình phải up về 3.24 rồi up luôn bản này hay up xong 3.24 rồi phải khởi động lại máy rồi mới úp bản này.
cách nào cũng được
minh up file super wipe, firmware 3.24 và rom 4.5.0 ......

fantasies

Extended Quicksettings v2.0.2 <<<<<<<< cũng được đấy nhỉ ......
Bạn dùng sen thuờng hay sen XE,mình dùng XE cũng không cài được
mình dùng sen thường

thaingocduan

thank bạn .mình mới dùng nên hơi gà . không biết bản này up cho sen xe âm thanh có hay như cái rom của xe không nhỉ

fantasies

thank bạn .mình mới dùng nên hơi gà . không biết bản này up cho sen xe âm thanh có hay như cái rom của xe không nhỉ
mình không có xịn của XE nên không rõ .. dùng tai blutooth của dell... nghe cũng ok lắm ... cũng như vậy... có thêm 1 số hiệu ứng thì phải ... mình dung APP đẻ nghe nhạc

fantasies

Mình up rom Ice Cream Sandwich 4.0.3 with Sense 3.6
InsertCoin 4.5.1 Ice Cream Sandwich 4.0.3 NON XE
có bác nào bị như mình không vậy.... khi vào bất cứ 1 ứng dụng nào ... và khi thoát ra thì thấy báo lõi kết nối HTC rồi máy nó tự load lại...và dùng bình thường...thỉnh thoảng nó bị vậy
có bác nào có cách khắc phục không vậy

thaingocduan

bản mới này bị lỗi wifi rồi không bật được wifi ai biết cách khắc phục không chỉ với

thaingocduan

mình dùng sen xe cài bản mới 4.5.1 này thì khi vào cài đặt nó báo lỗi .mình cố tình bật lên nhưng không bật được