• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08/10/12] Android Revolution HD™ 6.8.0| ICS | High Quality & Performance | Sense 3.6

longntt105

khiếp cái pin, sài voz vạch , pin đc 2 ngày rồi nè

huykhilx

có ai bị giống em không, e đang dùng XE up bản này vào chơi gameloft được tầm 1p là out luôn hoặc bị đơ game đấy. Bác nào biết cách sửa giúp em với nhé

huykhilx

anh longntt105 ơi, cho e hỏi màn hình của a sao chỉ có 45% thôi, của e toàn 90 -95%. Làm thế nào để giảm được như vậy

huykhilx

[/URL][/IMG]

Cái Kenrel của e có khác cái của a không ạ, e không chơi đc gameloft anh ạ, tức quá

hankana89

sao mình cài ôm này lại bị mất thanh notification nhỉ, màn hình home cũng đen thui, cài hình nền khác cũng không được nữa, minh up rom k có lỗi j mà

Chỉnh sửa cuối:

hankana89

mình up lại rom và hiển thị bình thường rồi, có lẽ lần đầu up rom xong up quicksetting luôn nên bị lỗi

hankana89

mAh thì mình tìm thấy battery wiget pro hiển thị được rồi, còn % pin kiểu kia mình nghĩ là addon chứ