• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

tuanhoa

Mình cài bản rom này chạy bình thường chỉ không thể cài thêm phần mềm thôi. Đã task29 rồi cài lại vẫn thế

mikoha

Mình cài bản rom này chạy bình thường chỉ không thể cài thêm phần mềm thôi. Đã task29 rồi cài lại vẫn thế

bạn nói rõ hơn xem,cài ko được là như thế nào vậy? bạn cài phần mềm j thế?cài vô thế nào?phải rõ ràng thì mới có cách giúp bạn được chứ.còn mình cài được bình thường hết???

tulove1

Mình chả biết sửa cái recovery tức làm làm như thế nào nưa, hixx. Sao langthang kô sửa luôn rùi hãy upload

Mình chả biết sửa cái recovery tức làm làm như thế nào nưa, hixx. Sao langthang kô sửa luôn rùi hãy upload
Em nhầm hàng, hihi

concuarangme

bản này mình bị lỗi màn hình khi khóa rùi vẫn sáng lim dim suốt và phím cứng thì sau khoảng 5s mới tắt hẳn

sanhunter

bản này mình bị lỗi màn hình khi khóa rùi vẫn sáng lim dim suốt và phím cứng thì sau khoảng 5s mới tắt hẳn

mình chỉ bị ở bản v3.0, còn sang bản này thì ngon bạn ạ, fix đc cả lỗi duyệt web mà mình bị ở v3.0.

concuarangme

mình chỉ bị ở bản v3.0, còn sang bản này thì ngon bạn ạ, fix đc cả lỗi duyệt web mà mình bị ở v3.0.

mình cũng không bít tại sao cả, bản 1.2 thì mình không bị, mình cũng task và wipe xong hết mới up mà vẫn bị lỗi này.

tuanlia

Thực sự là từ khi cài bản 1.2 đến giờ mình chưa thấy lỗi gì cả ( có lẽ do xanh và non quá ) nên đang phân vân ko biết có nên update lên nữa ko! Với tốc độ này chắc có lỗi cũng chịu. thanks bác chủ thớt nhiều

tuanlia

chay den' bieu tuong android thi` treo luon la` sao vay. bac

hơ nghĩ đi nghĩ lại thì thầy ko up lên uổng công bác langthang quá nên mạnh dạn triển khai rùi. Kết quả giống bác nì
---------------------------------------------------
hơ sorry! tại em ko đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng. chạy rầm rầm rồi. bắt đầu vọc thôi.
:D thanks

thanghippy

các bác cho em hỏi làm thế nào để có cái đồng hồ và thời tiết như hình trên ạ . Em cám on các bác .

phaolo090

có thể cài trên thẻ rồi xài ko bác? Néu được thì cài như thế nào? Mong được chỉ giáo. Thank nhiều.

Mình quên là cài 2.3 vào trong thẻ nhớ đó bác à, và cài cái gì? Xin gíp mình với

bản v4.0 sao mà bị lỗi rồi. tắt máy khởi động lại máy bị rung, màn hình nhấp nháy mà không lên. mình thấy v1.2 là ổn định nhất. xài không bị treo máy, không gặp bất cứ lỗi gì.

namy2k

các bác cho em hỏi làm thế nào để có cái đồng hồ và thời tiết như hình trên ạ . Em cám on các bác .
bạn cài chương trình Fancy widget pro vào nha. Down tren applante đó. đang onl bằng đt nên không up lên dùm bạn được. bản v4 này dùng khá ổn. nhưng có điều cài chương trình vào thẻ không dùng đc mà phải cài trên máy

chay den' bieu tuong android thi` treo luon la` sao vay. bac
bản v4.0 sao mà bị lỗi rồi. tắt máy khởi động lại máy bị rung, màn hình nhấp nháy mà không lên. mình thấy v1.2 là ổn định nhất. xài không bị treo máy, không gặp bất cứ lỗi gì.

Bạn đã flash recovery lên 150mb chưa. lỗi này thường là do nguyên nhân đó

txdv84

Trải nghiệm sau vài ngày dùng 4.0 thấy mọi thứ đều ổn, tạm thời trung thành với em này chờ bản mới và hay của bác!

thuychinh

Nó cứ báo lỗi com.android.phone là sao hả pro ? nó hiện lên liên tục nên chẳng làm được cái gì mặc dù đã làm theo hướng dẫn