• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

pdatoday

MÌnh dùng Wifi tether suốt có sao đâu

Bó tay vs ông chủ topic. Phần mềm ông giới thiệu là dùng đt làm trạm phát wifi đó chứ
Tui đang thử cách của bạn handsome,sẽ có kq sớm

Last edited by a moderator:

caodungapec

Bác langthang cho em hỏi chút, e cài bản này vào tất cả đều ok ngoại trừ khi liên lạc thì đầu dây bên kia vẫn nghe được nhưng tiếng rất ồn cảm giác như mình đang đứng giữa chợ vậy. Bác có cách nào khắc phục không chỉ e với. Em cài lại bản nand của DFT hoặc W7 hoặc 6,5 thấy bình thường

Last edited by a moderator:

Azzura

Bác langthang cho em hỏi chút, e cài bản này vào tất cả đều ok ngoại trừ khi liên lạc thì đầu dây bên kia vẫn nghe được nhưng tiếng rất ồn cảm giác như mình đang đứng giữa chợ vậy. Bác có cách nào khắc phục không chỉ e với. Em cài lại bản nand của DFT hoặc W7 hoặc 6,5 thấy bình thường

Lần sau bạn đừng quote cả bài như thế, ghi số Version là được mà :p
Mình nghĩ chắc do radio, bạn cài radio 2.15 xem sao.

baonguyenmobile

Mình cài bản này hôm qua, chạy mượt, pin cũng tốt, chỉ có khi có người gọi đến thì cái nút answer nó nằm ở cái chỗ hơi kỳ (bị tụt vào phía bên trái), không biết có cách nào khắc phục không nhỉ?

namy2k

Dạo này lấy thêm cái Samsung Captivate , up rom 2 thằng 1 lúc mệt quá :)), captivate cũng có cả chục loại rom . Mà mình thấy bản V5 vẫn ổn hơn. Bác làm clear quá cài cũng mệt. Khâm phục tốc độ ra Rom của bác quá e theo mệt nghỉ

caodungapec

Em thay Radio 2,15 rồi mà vẫn không có gì thay đổi bác ah.chán quá ai cũng kêu. chắc phải về WM6,5 quá bác cso cách gì khắc phục hộ em với
Lần sau bạn đừng quote cả bài như thế, ghi số Version là được mà :p
Mình nghĩ chắc do radio, bạn cài radio 2.15 xem sao.

langthang262

Em thay Radio 2,15 rồi mà vẫn không có gì thay đổi bác ah.chán quá ai cũng kêu. chắc phải về WM6,5 quá bác cso cách gì khắc phục hộ em với

Up thử bản ROM Android khác chưa, không được bản này thì sang bản khác, sao mà phải về WM

sheva2202

các bác ơi, làm sao có đc cái khóa màn hình như trên clip vậy, hix nó có 4 chức năng lận, ai có cho e xin với

NguyenTung2601

nxhong

Các bác cho em hỏi hơi ngu tí là mặc dù em đã thử cài nhiều Live wall paper, nhưng dường như bản ROM này không hỗ trợ thì phải. Em vào mục chọn Wallpaper không thấy hiện ra cái gì mặc dù cài đặt là OK rồi.

heymen9x

ko biết bác langthang 262 đã đi sửa cảm ứng em HD2 chưa nhỉ, cho mình ké chẩn đoán bác sĩ với

langthang262

ko biết bác langthang 262 đã đi sửa cảm ứng em HD2 chưa nhỉ, cho mình ké chẩn đoán bác sĩ với

Chẩn đoán là chết cảm ứng, thay hết 1tr5 hoặc 1tr2, cũng chẳng biết 2 loại đó nó khác gì nhau.
Mang ra bảo hành thì nó bảo là bảo hành tất cả trừ cảm ứng (bó tay.com)

duylenguyen

Các bác cho em hỏi hơi ngu tí là mặc dù em đã thử cài nhiều Live wall paper, nhưng dường như bản ROM này không hỗ trợ thì phải. Em vào mục chọn Wallpaper không thấy hiện ra cái gì mặc dù cài đặt là OK rồi.
bạn phải vào Live wallpaper mới được