• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

NguyenTung2601

bác lang tang ơi, cái clip sử dụng đc app widgetlocker sao e cài cả 5. cả 6. mà cái nào cũng bi fc hết vậy bác =,=

Mình cài widgetlocker trên bản rom này chạy bình thường mà.

Các bác cho em hỏi hơi ngu tí là mặc dù em đã thử cài nhiều Live wall paper, nhưng dường như bản ROM này không hỗ trợ thì phải. Em vào mục chọn Wallpaper không thấy hiện ra cái gì mặc dù cài đặt là OK rồi.

Đúng là những live wall paper cài vào không thấy thật.

sheva2202

Mình cài widgetlocker trên bản rom này chạy bình thường mà.

Đúng là những live wall paper cài vào không thấy thật.
live wallpaper mình cài sử dụng đc mà, để trên bộ nhớ máy là sử dụng đc hết mà, chỉ có cái widgetlocker nó cứ báo fc, down đủ version mà bản nào cũng bị, nản thật

sanhunter

không bít các bác đã thử chưa, chứ em thấy bản 2.3.3 ít chơi được các game HD quá, chủ yếu là các game của gameloft, có game cài được vào chơi tối thui, như kiểu card hình không hỗ trợ, có game thì bay luôn ra ngoài, bác langthang mà xử lý được cái này nữa thì hay quá, không có nhẽ lại chuyển về 2.2 thì chán quá.

concuarangme

không bít các bác đã thử chưa, chứ em thấy bản 2.3.3 ít chơi được các game HD quá, chủ yếu là các game của gameloft, có game cài được vào chơi tối thui, như kiểu card hình không hỗ trợ, có game thì bay luôn ra ngoài, bác langthang mà xử lý được cái này nữa thì hay quá, không có nhẽ lại chuyển về 2.2 thì chán quá.

cho tên vài game test thử đi bạn, mình chơi game đa fần bình thường mà

sanhunter

cho tên vài game test thử đi bạn, mình chơi game đa fần bình thường mà

thế hả bác, ví dụ như mấy trò của gameloft chẳng hạn, BIA2 HD, HAWX HD, Modern Combat HD cài được vào chơi thì tối thui, đúng kiểu card hình không hỗ trợ, còn một số game như NOVA2 HD, hay BackStab HD, Dungeon Hunter 2 HD xem xong video giới thiệu là nó out ra ngoài ngay. không bít bác chơi được các game trên không ạ?

duylenguyen

thế hả bác, ví dụ như mấy trò của gameloft chẳng hạn, BIA2 HD, HAWX HD, Modern Combat HD cài được vào chơi thì tối thui, đúng kiểu card hình không hỗ trợ, còn một số game như NOVA2 HD, hay BackStab HD, Dungeon Hunter 2 HD xem xong video giới thiệu là nó out ra ngoài ngay. không bít bác chơi được các game trên không ạ?
những game kia thì chưa thử chứ dungeon hunter 2 HD thì chơi vô tư nhé

Z

zongsheng

Guest
Ai fix được dòng mA không sao của tui nó cứ nhảy 2xx 3xx mA hoài lâu thì tụt xuống 1x@@

namy2k

BIA2 HD, NOVA2 HD, Dungeon Hunter 2 HD mình chỉ chơi 3 game này và chơi bình thường bạn à, data bạn chép vào hay là tự down trên máy vậy

sanhunter

BIA2 HD, NOVA2 HD, Dungeon Hunter 2 HD mình chỉ chơi 3 game này và chơi bình thường bạn à, data bạn chép vào hay là tự down trên máy vậy

data mình down trên máy, trò BIA2 HD mình vào chơi sao màn hình đen ngòm vậy, chả nhìn thấy gì mà chơi, còn NOVA2 HD mình vào cái nó văng ra ngay, mình tải file apk trên applanet rùi down data bằng wifi. thế bạn chép vô thẻ nhớ à?

vanthai1592

các bác giúp em chỉnh sửa thông số dùng file flash.cfg. Em vẫn ko biết cách làm. Em dùng laptop win 7. Mong các bác giúp cho

sanhunter

các bác giúp em chỉnh sửa thông số dùng file flash.cfg. Em vẫn ko biết cách làm. Em dùng laptop win 7. Mong các bác giúp cho

bạn chạy cái file đó bằng notepad, rùi vào chỉnh thông số như bác chủ thớt bảo, sau đó save lại, thế thui.