• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

thedung

bản này hình như thoại hơi bé,nói chuyện với người đầu dây kia người ta kêu bé ko nghe rõ lắm,các bạn kiểm tra xem

ghit_s87

xin chào các bạn, mình vừa mon men cài android cho htc hd2, đc người bạn giới thiệu rom của langthang xài ngon, mình vừa up xong, thế là nghe gọi ko đc, còn lại ok hết, máy của mình là htc hd2 T-mobile. mấy bạn test thử xem, bạn thedung còn nghe gọi bị nhỏ tiếng chứ mình là tịt lun rui!!!!!!

toiyeuKC

bác ơi em đang cài clk lại ... chỉnh size system và cache bao nhiêu là vừa ? em để 160M và 5M cache :(

handsomedn

Langthang đã fix được các lỗi mình bị chưa vây? Có bạn nào bị lỗi trên giống mình không?

toiyeuKC

bản này hình như thoại hơi bé,nói chuyện với người đầu dây kia người ta kêu bé ko nghe rõ lắm,các bạn kiểm tra xem

xác nhận ... mình vừa bị ng yêu chửi vì tội ... dám nói chuyện lí nhí :| ... bác nào còn link clk bản 11 hay 10 cho em xin, mấy bản gần đây k lỗi này cũng lỗi kia :( , bản này dc bàn phím LG đẹp

tung0904745030

xác nhận ... mình vừa bị ng yêu chửi vì tội ... dám nói chuyện lí nhí :| ... bác nào còn link clk bản 11 hay 10 cho em xin, mấy bản gần đây k lỗi này cũng lỗi kia :( , bản này dc bàn phím LG đẹp
bản 13 cũng có lỗi gì đâu bác ?

myGenio

thank bác chủ ra bản 14, ngon mượt ko tốn pin, quan trọng là cài dc các games như Asphalt6, SpideMan... nói chung là đáng để làm bản dùng chính.

toiyeuKC

thank bác chủ ra bản 14, ngon mượt ko tốn pin, quan trọng là cài dc các games như Asphalt6, SpideMan... nói chung là đáng để làm bản dùng chính.
bác có bị lỗi thoại bé không ?

thedung

gọi điên cho 2 3 người đi rôi nói chuyện với người ta,mình bị 2 người nói sao nói ve thế

toiyeuKC

gọi điên cho 2 3 người đi rôi nói chuyện với người ta,mình bị 2 người nói sao nói ve thế
sáng trước khi cài bản 14 dùng bản 13 mình cũng nói chuyện nhỏ nhỏ mà ng ta nghe ... giờ thì phảinói lớn người ta mới nghe :(

toiyeuKC

to Langthang: mình quay lại bản 10.1 rồi, bác có thể trích xuất cái bàn phím LG cho em xin dc k? kết cái bàn phím đó quá mà đùng titanium backup thì bị fc

myGenio

to Langthang: mình quay lại bản 10.1 rồi, bác có thể trích xuất cái bàn phím LG cho em xin dc k? kết cái bàn phím đó quá mà đùng titanium backup thì bị fc
nếu dùng TT backup ko dc,thì bạn có thể dùng winrar bung nén rom tìm trong apps sẽ thấy Lg keyboard.

langthang262

Link cài đặt của LG Keyboard đây:
http://ul.to/k6t4383x
Flash vào máy như flash ROM, nhưng nhớ là System size phải còn trống khoảng 10Mb nhé

alanlee

Tiếng thoại gọi đi quá bé >>> Chờ bác langthang

Cả bản 13-14 đều bị , làm mình tưởng HD2 toi rồi chứ :D ) ,hú hồn ;;)