• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

cdtvgt

Lỗi này xảy ra khi bạn cài updated, không cài mới.
Bạn wipe all data và cài lại đi nhé, sẽ hết ngay

đã wipe all data bản V3.0 rồi mới cài đó bác nhưng vẫn bị lỗi như vậy.bác xem có cách xử lý nào không

sheva2202

đã wipe all data bản V3.0 rồi mới cài đó bác nhưng vẫn bị lỗi như vậy.bác xem có cách xử lý nào không

nó có 3 cái wipe: wipe data/factory reset
wipe cahe partition
advanced -> wipe davik cahe
bạn wipe hết 3 cái đó rồi cài đặt lại là ok thôi, mình đã làm và cài rom thành công ^^

NguyenTung2601

Bản này chạy Camera 360 bị FC. Pin để từ 10h 30p sáng còn 63%. reboot 1 lần bây giờ là 1h chiều còn 14%. kinh khủng quá. chưa bị thế này bao giờ. Thử thay kernel mới test xem thế nào.

Chỉnh sửa cuối:

Azzura

Mình xài bản V3.0, để pin stand by từ 10h tối hôm qua, hôm nay nghịch ngợm một ít giờ còn tận 86% ^^

daoduyngoc

sao bản nào cũng bị lỗi LOGIN FAILED khi vào JOIN LATITUDE ở GOOGLE MAP vậy nhỉ.có ai bị giống mình ko vậy

kdtt8

Bác chủ thớt cho mình hỏi. Mình sử dụng qua hết các Rom của Bác, hiện mình đang sử dụng bản này Miui Ginger 3.1, lâu lâu bị lỗi là: danh bạ bị mất toàn bộ, nhưng một lát sau thì có lại (hoặc có khi mất luôn) phải sync lại, nhưng bị ít thôi chứ ko bị liên tục.

langthang262

Bác chủ thớt cho mình hỏi. Mình sử dụng qua hết các Rom của Bác, hiện mình đang sử dụng bản này Miui Ginger 3.1, lâu lâu bị lỗi là: danh bạ bị mất toàn bộ, nhưng một lát sau thì có lại (hoặc có khi mất luôn) phải sync lại, nhưng bị ít thôi chứ ko bị liên tục.
Mình chưa bị vậy bao giờ, mình sync với Gmail nên sau khi Sign in vào Gmail là có đủ hết. Không thấy bị mất danh bạ bao giờ

thanghippy

Bac cho em hoi lam the nao bac co kernel tytung r9 vay ah? Em tim tren mang ma ko thay. Xin loi vi ko go duoc tieng Viet.

lungtung

Đồng chí lang thang nghiên cứu bản 2.3.3 sense 2.1 đi, cái sense mới đẹp và thuận tiện ghê

thanhtbv

Bản 4.0 này lúc khởi động lâu thế lang thang??trong lúc khởi động nó k đc nuột lắm nhỉ? thấy loé lên tí mành mành rồi mất,Langthang cho hỏi máy mình backup lại contacs rồi, giờ trong máy nhiều danh bạ trùng lặp quá, mình muốn xoá đi kiểu gì? cảm ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

cdtvgt

Bản V4 lại fond trắng chữ trắng rồi bác ơi.hix

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Đồng bộ hóa email 15 phút rồi chưa xong. có vẻ chưa được ổn lắm.hix.chỉ mong chờ hệ này với ngôn ngữ tiếng việt.nhưng chắc còn lâu lém đây

Chỉnh sửa cuối:

langthang262

Bản V4 lại fond trắng chữ trắng rồi bác ơi.hix

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Đồng bộ hóa email 15 phút rồi chưa xong. có vẻ chưa được ổn lắm.hix.chỉ mong chờ hệ này với ngôn ngữ tiếng việt.nhưng chắc còn lâu lém đây
Bạn xem lại nhé, mình đang dùng đây, đồng bộ chưa đến 1p.
Bạn có thể vào Gmail, ấn nút Menu, chọn Làm mới nhé

hacphong

Hi các Bác. E là lính mới, các Bác có thể hướng dẫn e rõ hơn cách thay đổi Recovery như thế nào không.?.
Thank's các Bác nhé.