• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

bonmat8888

ROM mình có bao giờ bị sọc đâu, bạn nhầm với các bản Sense 2.1 và 3.0 rồi
uh, đúng rồi, quên là Sense 3.0 mới bị sọc. Bản này chuông Arlam có thể dùng mp3 được không vậy?
Cám ơn Langthang262 nhiều

youzi227

uh, đúng rồi, quên là Sense 3.0 mới bị sọc. Bản này chuông Arlam có thể dùng mp3 được không vậy?
chắc là đc: vào nhac chuông báo thức rồi nhấn phím cứng windown, chọn miui music rồi bạn chọn nhạc bạn thick! :D

langthang262

Mấy chuông mặc định của máy mình cũng thay bằng mp3 lấy từ bản Sense 3 rồi mà

dthungpro

có chút ý kiến....bữa sau bác up link mediafire nữa đi,mấy link của bác tải cả tiếng đồng hồ mà chưa xg lun.thank

tuaneti

có chút ý kiến....bữa sau bác up link mediafire nữa đi,mấy link của bác tải cả tiếng đồng hồ mà chưa xg lun.thank

Leech link đi bác. Leech xong rồi tự up lên mediafire chia sẻ cũng đc. Còn các cooker họ phải up lên server có tính phí vì còn liên quan đến các mem nc ngoài nữa. Up lên mediafire loãng hết nguồn !

fogprince

đã down và up xong 19.2 nhưng bị bootloop, bác lang thang cho hỏi có thay đổi gì khi up ko, recovery vẫn 5- 150- 5 chứ?

langthang262

sorry bác mình mới check lại file zip down nó bị lỗi, đang down lại. thanks bản ROM mới

Mình có kèm MD5 Checksum trên bài 1, sau khi download xong nhớ kiểm tra trước khi up, nếu MD5 Checksum không giống với các số mình ghi trên bài 1 thì file download bị lỗi

thedung

bác langthang xem co phần mềm nào khoá wifi hay market ko,vì mấy hôm nữa đưa cho ông già mượn mang về quê đi cùng 2 thằng em,kiểu gì chúng nó cũng nghịc dow game mượn tận 1 tuần thế nhớ lắm,nên khoá vào ko cho 2 thằng kia dow game về để cày nữa

nnq_mm

bác langthang xem co phần mềm nào khoá wifi hay market ko,vì mấy hôm nữa đưa cho ông già mượn mang về quê đi cùng 2 thằng em,kiểu gì chúng nó cũng nghịc dow game mượn tận 1 tuần thế nhớ lắm,nên khoá vào ko cho 2 thằng kia dow game về để cày nữa

Bạn vào quản lý dữ liệu, qua tab tường lửa bật nó lên, rồi khóa hết wifi hoặc 3g, có thể khóa từng ứng dụng 1, tịt cả lũ
Nếu không thì dùng titanbackup đông cứng phần mềm nào mình cần

demontoon_cz

2 đến 3 mA ? thế thì đc bao nhiêu ngày hả bác ?
Giao diện có khác nhiều so với bản 12.1 trước đây không bác ? (icon bóng , độ mượt )

acrox84

bao ngày nữa mới có bản STABLE 2 vậy langthang, nhớ kéo volume HD2 lên cao chút ở bản 2 nhá,
đang mong đợi quá ^^

khang_bk

Mình up và dùng từ đêm qua đến sáng nay. Để cả đêm và kiểm tra dòng chờ thì ít nhất cũng là 5mA. Nhưng nó nhảy lúc 5mA, 12mA, 17mA, có lúc lên hơn 50mA mặc dù để đó đi ngủ.

Chưa bao giờ nhìn thấy số 3,4 mA chắc chỉ có nước tắt luôn sóng điện thoại đi thì xuống được.

Nhìn chung thấy giao diện thú vị hơn, còn lại các thứ vẫn như vậy hoặc mình chưa dùng đến ^^

langthang262

Mình up và dùng từ đêm qua đến sáng nay. Để cả đêm và kiểm tra dòng chờ thì ít nhất cũng là 5mA. Nhưng nó nhảy lúc 5mA, 12mA, 17mA, có lúc lên hơn 50mA mặc dù để đó đi ngủ.

Chưa bao giờ nhìn thấy số 3,4 mA chắc chỉ có nước tắt luôn sóng điện thoại đi thì xuống được.

Nhìn chung thấy giao diện thú vị hơn, còn lại các thứ vẫn như vậy hoặc mình chưa dùng đến ^^

Nhìn hình minh hoạ của mình đấy, vẫn để 3G bình thường mà có 3mA

CrazyDeath

Đã xuống dc 2ma (19.2) :D
nhưng tự nhiên bị rs 1 lần
Có cách nào để biết dc là máy mình mới tự rs ko hả các bác?