• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

langthang262

MIUI Compass hoàn toàn mới đây:

http://goo.gl/2HBVN

easyipro

hay có hay thật bác ạ nhưng theo chóng mặt quá.trước task 29 mãi sợ phát khiếp.giờ chỉ vào recovery vào phần thẻ nhớ và format hết data ,cache,ext,.... format sạch rồi copy rom mới lại up ....đỡ hoảng hơn nhưng chắc hum nay làm phát bản 20 này theo cách này rồi chờ bản nào của bác thực sự ok hết thì làm vậy.thanks bác

vnlaptops

Em cài bản 20 lên, cứ cắm sạc một lúc là tự ngắt không sạc dù đèn led vẫn đỏ. Không hiểu do máy hay do rom vậy các bác ?

langthang262

Em cài bản 20 lên, cứ cắm sạc một lúc là tự ngắt không sạc dù đèn led vẫn đỏ. Không hiểu do máy hay do rom vậy các bác ?

Bạn thử cài lại mới lại hoàn toàn xem thế nào nhé, mình không gặp lỗi này

langthang262

theo bác chủ thớt thì chưa, nếu bạn có nhu cầu dùng tiếng việt có thể tải và cài Morelocal có trên Market.

Chỉ có bản sense mới dùng morelocale thôi, bản 20.0 chưa có tiếng Việt đâu, bạn dùng bản 19.2 nhé

CrazyDeath

Ew
Mới up bản 19.2 h lại phải up lên 20 à T__T
MIUI 1.7.22 có j khác so với 1.7.15 ko vậy bác langthang
T__T

monky113

ko biết lỗi này có ai phát hiện chưa minh xin báo cáo luôn
Lỗi : bấm gọi 900 song mang hinh đen ....cái bắm kết thúc cuộc gọi màng hình vận đen thui luôn ..... hiện jo dang sài 19.1

youzi227

ko biết lỗi này có ai phát hiện chưa minh xin báo cáo luôn
Lỗi : bấm gọi 900 song mang hinh đen ....cái bắm kết thúc cuộc gọi màng hình vận đen thui luôn ..... hiện jo dang sài 19.1
Ko bị lỗi như vậy, bạn úp lên bản 20 thử coi. :D

emxinh8x

Trích dẫn Nguyên văn bởi thovu80 Xem Bài gửi
e để điện thoại trong túi quần mà khi có cuộc gọi đến rút máy ra là nghe luôn.có cách nào chỉnh được không langthang?

-------------------------------------------------------------
Có Down lockscreen về cũng vậy thôi bạn ơi, mình thử nhiều bản rồi, chỉ thay đổi được kiểu khóa mở máy thôi, khi có dt tời cũng phải trượt xuống thôi ah, cách tốt nhất là mua cái bao da flip bằng da mà xài thôi....

Xin được hỏi câu hỏi tương tự: có cách nào để thay đổi cách trả lời cuộc gọi thay vì cách kéo xuống mặc định không? ví dụ như gạt ngang như IPhone chẳng hạn để trả lời cuộc gọi???

viplamjnh

bác ơi sao bác không cho len mediafire cho dễ down máy cái linh này lởm quá em down 2 3 ngày mà không .. dơn toan 3 4 tiếng ... chết nản luôn ... bác cập nhật linh mediafire cho anh em dễ down dc không bác