• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

titanlys

cho em xin cái link MAGLDR bên mediafire đi anh ơi :(( cái này khó down quá hà ức chế quá :((.......bản 21.0 chưa update nữa thì anh ra bản 21.1 mà không down được :(

titanlys

em xin cái rom của anh langthang mới vừa cập nhật 21.1 đó anh :(( ức chế quá mọi người trên diễn đàn ai cũng khoái xài rom của anh langthang mà ngặt nỗi toàng vào cái link khó down quá em thấy ai cũng thang phiền hết :(....phiền anh dinhtuandung2012 nhiều quá :(

em xin cái rom của anh langthang mới vừa cập nhật 21.1 đó anh :(( ức chế quá mọi người trên diễn đàn ai cũng khoái xài rom của anh langthang mà ngặt nỗi toàng vào cái link khó down quá em thấy ai cũng thang phiền hết :(....phiền anh dinhtuandung2012 nhiều quá :(
Mình chỉ tải bản cLK thôi chứ không tải MAGLDR bạn ạ... Nếu đợi được thì chiều mai mình mới tải và upload cho bạn... Link Hotfile mình tải toàn trên 300Kbps mà (bằng IDM)...

titanlys

sao cũng được anh ạh đành phải ngồi chờ vậy ức chế cái link của anh langthang quá :( khó down quá hjc ai cũng than phiền :(....chắc tại em dốt nên chưa biết cách xài để mò típ :D

langthang262

Bạn nào upload được sang trang khác thì up giúp nhé, mình sẽ đưa lên bài 1.
Nhà mình upload toàn 10-20kb/s thôi.
Mấy cái link này để còn đưa lên XDA

Bạn nào upload được sang trang khác thì up giúp nhé, mình sẽ đưa lên bài 1.
Nhà mình upload toàn 10-20kb/s thôi.
Mấy cái link này để còn đưa lên XDA
Đang download, tý upload lên MF cho...;;) Tiện thể khoe tý...:p

monky113

mình đâu biết làm giống như bác langthang bảo mà vẫn ko dc ..... hic thik cái hiệu ứng khoá màng hình của 21.0 quá đi mấy bác biết cách nào ko chỉ với

mình đâu biết làm giống như bác langthang bảo mà vẫn ko dc ..... hic thik cái hiệu ứng khoá màng hình của 21.0 quá đi mấy bác biết cách nào ko chỉ với
Chỉ còn cách là add các file khóa màn hình đó vào trong system/media/theme trong file .zip rồi flash lại rom thôi...

langthang262

Không được là như thế nào, bạn đã vào ThemeManager - Edit Theme Settings - Lockscreen và chọn kiểu Lockscreen chưa, sau đó Apply là OK

monky113

ko thấy mấy file đó đâu cả vào lockscreen chỉ thấy toàn mấy cái hình dùng để khoá màng hình thôi uhuhuuh

ko thấy mấy file đó đâu cả vào lockscreen chỉ thấy toàn mấy cái hình dùng để khoá màng hình thôi uhuhuuh
Ở màn hình Home bạn vào Settings, ở tab Personal bạn chọn Manage Themes -> Edit theme settings -> Lock Screen mà chọn...