• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

duong8488

bản 21.1 này không hổ trợ tiếng Việt hả anh?sao em cài vào không có tiếng việt :(

Chưa có TV mà bro, bản nào MultiLang thì mới có TV, mà bác Langthang ghi rất rõ, ngoài ra cũng nhiều ng hỏi và đc trả lời rùi mà. bạn chịu khó chờ mai, ngày kia là có thôi

maiyeuemnn

Sau 1 thời gian nghỉ xài android giờ quay lại chóng hết cả mặt không biết nên dùng bản nào nữa, thôi thì cứ thử bản mới nhất xem sao :D

bonmat8888

Langthang262 làm anh em chóng mặt nghê @@. Cám ơn Langthang262 nhiều. giờ đâm nghiện MIUI

khoanguyen2512

vào theme down về đc mà

Mình đang dùng Captivate cơ,cũng xài MIUI nhưng ko có kái lockscreen đẹp như hồi dùng HD2. Bro nào có thể up load giùm mình tất cả các lockscreen của hd2 thì tốt quá. Thank

nnq_mm

các bác chỉ giúp mình cách nào để sử dụng lại browse mặc định với, miui browse không quen dùng

langthang262

các bác chỉ giúp mình cách nào để sử dụng lại browse mặc định với, miui browse không quen dùng

Flash lại bản cũ thôi :D
Đùa chứ bạn có thể copy file Browser.apk từ bản cũ vào /system/app là được

duong8488

wlan hostport phát được wifi, nhưng ko có tín hiệu mạng... mấy bản trước dùng vẫn OK, có ai bị như em ko ạ?? Laptop và các smart phone khác vẫn băt được full sóng wifi, nhưng đều ko có dữ liệu mạng, ko vào được web hay bất kì cái gì cần dữ liệu

nnq_mm

wlan hostport phát được wifi, nhưng ko có tín hiệu mạng... mấy bản trước dùng vẫn OK, có ai bị như em ko ạ?? Laptop và các smart phone khác vẫn băt được full sóng wifi, nhưng đều ko có dữ liệu mạng, ko vào được web hay bất kì cái gì cần dữ liệu

Bạn tắt hết mạng (bật chế độ máy bay), sau đó làm lại thử xem

demontoon_cz

Bác langthang bổ xung thêm tiếng séc vào bản rom mới đc không ?
em ở séc nên có bản đó học tiếng tiện hơn

langthang262

Bác langthang bổ xung thêm tiếng séc vào bản rom mới đc không ?
em ở séc nên có bản đó học tiếng tiện hơn

Hic, muốn thêm tiếng Sec thì phải có người giúp mình dịch từ tiếng Anh sang tiếng Sec cho tất cả các file trong hệ thống mới được