• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

monky113

bác langthang sem giúp mình với các bản room mình cài phần gọi điều gập trục trặc . mình bị : gọi hay bắt cuộc gọi điều bị lồi tắt màng hình .... ko hiện màng hình lên lai ... nó cứ đen thui ... đèn bàn phím thì sáng .... lần đầu gặp tình trạng này ....

titanlys

anh langthang ra rom chóng mặt thật như MDJ hùi còn chạy trên SD card vậy :-ss khinh khủng quá.....ai test rom 20.3 rùi chưa cho em ý kiến phan hồi tý.....em dùng 21.1 khá hao pin :(

chickenforce

bác langthang sem giúp mình với các bản room mình cài phần gọi điều gập trục trặc . mình bị : gọi hay bắt cuộc gọi điều bị lồi tắt màng hình .... ko hiện màng hình lên lai ... nó cứ đen thui ... đèn bàn phím thì sáng .... lần đầu gặp tình trạng này ....
tớ cũng bị thế, không biết cách cho nó sáng lại, nên tớ đành dùng cách là vào cài đặt cuộc gọi, tắt cái cảm biến tiêm cận đi, khi gọi tốn pin tý nhưng còn hơn màn hình đen thui k bật lên đc8-|

monky113

bác langthang ơi có cách nào khắc phục ko vậy bác ... tắt cái cảm biến thì khi gọi nó cứ nấm lung tung thì làm sao ... mong bác giúp đở về lỗi này

dtienduc2

bản này Version 20.3 Special Edition Multilang bị lỗi.mình vào wifi mà ko tìm dc mạng kết nối.có ai bị như vậy ko?

leo104

anh langthang ra rom chóng mặt thật như MDJ hùi còn chạy trên SD card vậy :-ss khinh khủng quá.....ai test rom 20.3 rùi chưa cho em ý kiến phan hồi tý.....em dùng 21.1 khá hao pin :(
Chỉ thấy bản 19.2 là ổn, cũng mượt, ít hao pin đó bro

leo104

Àh, không hiểu sao lúc cài rom mới xong thì internal memory của mình chỉ còn khoảng 80MB ( chưa cài thêm gì hết ), thử update partition lại thì bị lỗi usb error.... (736), ai có cách gì chỉ mình với