• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

demontoon_cz

đang dùng astro file để giải nén ,bt máy hỏi có đặt làm mặc định không và mình chọn .

Nhưng bây h lại có phần mềm tốt hơn ,cài vào rồi nhưng mỗi lần giải nén lại phải ra ngoài chọn ứng dụng đó (astro xóa rùi)

muốn cài mặc định giải nén bằng phần mềm mới thì làm sao ??,..........

nnq_mm

Bản này mình bị tình trạng thỉnh thoảng không vào được 3G, phải reset lại máy mới vào được, còn wifi thì vô tư, ai biết tại sao không?
tip: bật 3g lên, bật chế độ máy bay lên, tắt chế độ máy bay đi==>> OK liền

kudomita107

Mình đang dùng bản MIUI version 21.2 nhưng khi nhận cuộc gọi đến hoặc gọi đi đều bị bật loa ngoài lên hết. bạn nào có giải pháp khắc phục không? giúp đỡ mình với nhé. Mình test bản này các ứng dụng đều ok hết.

dale89

hix đợi cái link down khác....langthang ơi lần sau up link hotfile trước đi để ae dễ kiếm đường leech link chứ uploaded khó leech lắm

vobka

có ai up rom v22.0 chưa? cho cảm nhận nào. đang định up nhưng ngại quá.

hnhabio

Chưa kịp cài 21.2 vừa download hôm qua, hôm nay lại thấy 22.0, công nghệ thay đổi nhanh chóng cả mặt, híc. Cảm ơn bác chủ Topic nhiều

vanthai1592

cho em hỏi cái thời tiết của LG optimus thì mình giải nén ra flash giống như rom hay cài đặt file ạpk

vobka

cảm nhận bản v22.0 xem nào các bác. hix cho em ý kiến xem có gì mới ko?

dthungpro

thank cái link mediafire
langthang cho mình hỏi những bản sau này tới 127mb nên có cần cài lại thông số recovery ko.bao nhiêu thì được.máy mình là 512.thank

Chỉnh sửa cuối:

thachpham

sao bản 22.0 ko có map nhỉ, hay do up rom bi sai.
mình biết rồi, do chưa khởi động lại đt.khởi động lại 1 lần mới thấy hết.

Chỉnh sửa cuối: