• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

handsomedn

Các bạn dùng trình duyệt Chrom của google mà down nhé! Nhanh lắm, mình downd mất khoảng 40 đến 45 phút thôi! IE đôi khi lởm lắm đòi cerifile này nọ!

truongvoky1985

Bác chủ thớt ơi, Em download được bản V23 rồi, sau khi cài đặt thành công, restore lại (trừ cái Adobe Flash Player và Fancy Widget vì trong rom có sẵn với lại Em sợ nó đụng chạm tùm lum). Bản này công nhận khởi động nhanh vô cùng, bắt sóng wifi cực tốt. Tuy nhiên vì thích cái locksreen của Galaxy nên mới đổi locksreen của Galaxy, sau khi apply thành công, thử lock máy nhưng mở máy lên không được và tự nhiên máy tự động khởi động lại ở màn hình chim cánh cụt và đứng ở màn hình đó luôn, Em thử làm hai lần nhưng không được nên đành quay về bản V22.2 Galaxy thôi!

Có cách nào để khắc phục vấn đề này không vậy Bác chủ thớt, nếu có thì xin chỉ newbie nhé, thanks!

dale89

bản v23 với v23.1 này có gì đặc biệt ngoài thêm tiếng việt k vì mình cũng k có nhu cầu tiếng việt, có fix lỗi gì k vậy bác langthang

langthang262

bản v23 với v23.1 này có gì đặc biệt ngoài thêm tiếng việt k vì mình cũng k có nhu cầu tiếng việt, có fix lỗi gì k vậy bác langthang
Bạn không dùng Tiếng Việt thì không cần nâng cấp đâu

handsomedn

Bản V23.1 bị lỗi máy tự restar khi gửi tin nhắn sms, bàn phím mặc định không rung khi ấn phím mặc dù đã chỉnh chế độ rung khi nhấn phím bạn nào bị như mình không!

dale89

bản v23 sao hao pin quá, tối 2g sáng sạc 100% để airplane đến 6g sáng còn 0% pin :|

dale89

đây là hình chụp mình ghi lại khoảng thời gian từ 2g đến 6g sáng mình ngủ, lúc đó pin 100% rút sạc ra để airplane 8-|

bạn xem cái đoạn cuối battery charge đoạn màu nâu
laucher là phần hao pin nhất

langthang262

đây là hình chụp mình ghi lại khoảng thời gian từ 2g đến 6g sáng mình ngủ, lúc đó pin 100% rút sạc ra để airplane 8-|
bạn xem cái đoạn cuối battery charge đoạn màu nâu
laucher là phần hao pin nhất
Bạn có cài mới hay update?
Nhìn thấy khoảng từ 0-4h CPU toàn 100%, chứng tỏ một ứng dụng nào đó bị treo chiếm hết CPU nên tốn pin, nóng máy

dale89

Bạn có cài mới hay update?
Nhìn thấy khoảng từ 0-4h CPU toàn 100%, chứng tỏ một ứng dụng nào đó bị treo chiếm hết CPU nên tốn pin, nóng máy
mình cài mới hết đó, full wipe rồi mới cài máy để mình test thêm 1ngày nữa xem sao

bobby09120

các bác cho em hỏi sao cái market của em nó ít ứng dụng thế nhỉ , vào topfree có khoảng hơn chục cái vào catergories từng phần cũng vào top free được khoảng 20 ứng dụng thế bác nào có cùng em câu hỏi hoặc biết câu trả lời cho em xin ah tks

hardtrack

hjx hjx ko để ý , down bản 23.1 qua link mediafire của 1 bác ở trên là MAGLDR mode . Hjx ớp chán mới phát hiện giờ lại down lại