• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

tung0904745030

mỡi xí xớn được bản muiu bên xda thấy hay . nhưng khôg có tiếng việt . lại không có menu vào ( muiu là thế ) có cách nào cho có menu không ạ ? như thế này hơi giống iphone mà em lại không thích iphone mong các bác giúp .

kimazure

mỡi xí xớn được bản muiu bên xda thấy hay . nhưng khôg có tiếng việt . lại không có menu vào ( muiu là thế ) có cách nào cho có menu không ạ ? như thế này hơi giống iphone mà em lại không thích iphone mong các bác giúp .
cài ADW launcher hoặc Launcher Pro thì có thôi!

donghai06

Bản V23.0 chạy rất tuyệt, xứng đáng để chờ đợi: chạy mượt mềm mại, wifi, GPS kết nối nhanh và nhạy (đã có từ bản V19.x) ... Do mới up chỉ test cơ bản nhưng có cảm giác bản nầy sẽ ổn định hơn V21, V22. Các bạn thử nhé!
Cảm ơn Langthang nhiều!

truongvoky1985

Có Bác nào cài được bản V23 thì review cho Anh Em biết đi nha, chứ cái change log toàn tiếng Anh Em đọc chẳng hiểu được gì hết ah! mạng nhà Em cùi bắp quá chừng, download mấy lần cứ bị ngưng giữa chừng, các Bác cho Em hỏi bản này không hỗ trợ tiếng việt vậy chắc mấy cái danh bạ bị lỗi font hết phải không ạ!

langthang262

Có Bác nào cài được bản V23 thì review cho Anh Em biết đi nha, chứ cái change log toàn tiếng Anh Em đọc chẳng hiểu được gì hết ah! mạng nhà Em cùi bắp quá chừng, download mấy lần cứ bị ngưng giữa chừng, các Bác cho Em hỏi bản này không hỗ trợ tiếng việt vậy chắc mấy cái danh bạ bị lỗi font hết phải không ạ!
Không có giao diện tiếng Việt thôi, còn vẫn đọc được tiếng Việt bình thường, tất cả các bản của mình làm không có bản nào bị lỗi font tiếng Việt đâu.
Nếu không cài được thì đợi đến đêm hoặc sáng mai sẽ có bản V23.1 hỗ trợ giao diện tiếng Việt nhé

pt_minh

Bác langthang up lên mf cho anh em đỡ khổ. Em downlod cả ngày hôm nay ko load nổi 1 file 120mb hic nản quả. Cảm ơn bác nhiều nha. Room của bác làm chạy rất mượt.

bobby09120

thích vọc rom của bác lắm nhưng mỗi lân nghĩ dowload thì ngại thật giá như mediafire thì có khi nhiều anh em ủng hộ hơn nữa đó ah tks bác

langthang262

multilink đi bác ơi. E chẳng kéo được ở cái nào cả , hichic
Bọn Multiupload nó lợi dụng file mình upload lên để kiếm lời nên mình không upload lên đó.
Mọi người download bình thường bằng trình duyệt thôi, không dùng IDM nhé.
Mình upload lên với tốc độ 10-20kb/s, mất khoảng 2h cho 1 file, các bạn download về dùng có lâu hơn thế không mà cứ kêu suốt thế nhỉ :(

dale89

Bọn Multiupload nó lợi dụng file mình upload lên để kiếm lời nên mình không upload lên đó.
Mọi người download bình thường bằng trình duyệt thôi, không dùng IDM nhé.
Mình upload lên với tốc độ 10-20kb/s, mất khoảng 2h cho 1 file, các bạn download về dùng có lâu hơn thế không mà cứ kêu suốt thế nhỉ :(
mình down về cũng thế thậm chí còn k bắt đc link tắt idm cũng k down đc, langthang up 1 link hotfile thôi cũng ok rồi, mình chỉ cần link đó rồi mình đi leech cũng dễ đừng up link uploaded

langthang262

mình down về cũng thế thậm chí còn k bắt đc link tắt idm cũng k down đc, langthang up 1 link hotfile thôi cũng ok rồi, mình chỉ cần link đó rồi mình đi leech cũng dễ đừng up link uploaded
Đã cập nhật link hotfile

kdtt8

nhà mình sử dụng đường truyền chỉ có 4M thôi, nhưng down cũng được mà, chỉ mất khoảng từ 25 đến 30p.