• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

langthang262

Bản 23.2 em vừa cài xong không bị lỗi tin nhắn nữa nhưng lại hiện dòng thông báo khi khởi đông: The application HTC_IME mod (process jonasl.ime) has stopped unexpectedly. Please try again, mọi thứ khác đều ok.
Close đi lại thì sử dụng bình thường, không sao đâu

Azzura

Mình dùng bản 23.1 chả bị gì cả, pin dùng quá ngon, dùng 2 hôm nay mà vẫn còn 50% pin :D

maiyeuemnn

mình vẫn đang dùng 21.1 nè, thấy mấy bản mới cũng không có nhu cầu lên vẫn xài bản cũ :D

ndg1010

E hỏi ngu 1 câu với các bác : làm thế nào để hiện thời tiết ra màn hình chính vậy. mò mãi chưa thấy chỗ nào?

ndg1010

bác cho e hỏi vào maket tải những phần mềm có phí thì sẽ trừ vào tài khoản điện thoại của mình àh? Nếu dùng wifi thì có mất tiền khôg?

tuaneti

bác cho e hỏi vào maket tải những phần mềm có phí thì sẽ trừ vào tài khoản điện thoại của mình àh? Nếu dùng wifi thì có mất tiền khôg?

Muốn mua được những ứng dụng trên đó thì bạn cần phải có thẻ thanh toán quốc tế như Visa Card, Master Card hay Paypal... Nó không trừ tiền điện thoại, Việc có Wifi hay không là nó liên quan đến việc tốn tiền ở sử dụng data khi bản tải ứng dụng. Có nghĩa là sẽ không mất tiền data nếu dùng Wifi, Còn dùng 3G sẽ mất tiền tiền đó mới chính là tiền trừ vào tài khoản của ĐT

leo104

Bản 23.1 hơi tốn pin, bản 22.1 mình dùng nếu để 1 đêm thì tốn khoảng 4-5% pin, còn bản 23.1 thì khoảng 7-8% pin, dùng ít thì 22.1 đc 2 ngày, 23.1 khảong 1,5ngày...đã tắt hết các thứ không cần thiết: đo thời lượng pin, animation, chỉ sử dụng 2G, tắt data, wifi... bạn nào còn cách nào khác cải thiện pin mong tư vấn cho mình thêm với

bkboy

Bản 23.1 hơi tốn pin, bản 22.1 mình dùng nếu để 1 đêm thì tốn khoảng 4-5% pin, còn bản 23.1 thì khoảng 7-8% pin, dùng ít thì 22.1 đc 2 ngày, 23.1 khảong 1,5ngày...đã tắt hết các thứ không cần thiết: đo thời lượng pin, animation, chỉ sử dụng 2G, tắt data, wifi... bạn nào còn cách nào khác cải thiện pin mong tư vấn cho mình thêm với

mình cũng bị giống vậy thấy hao hơn bản 19.2 nhưng làm biếng up lại quá nên chờ bản mới rồi up luôn

bữa thấy langthang phán là tất cả bản sau pin đều đc như 19.2 nên mình mới up nhưng hơi thất vọng tí

oanhoncodon

Loi nay thi giai quyet the nao ha bac chu thot.

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiêng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator: