• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

bobby09120

cả bản 23.2 và 24 cứ vào market 1 lúc là lại bị FC bác langthang ah không biết có ai bị lỗi như em không ah ?

Azzura

Cái bàn phim LG ở bản 24 dễ bấm hơn các bàn phím khác, mỗi tội ko có dấu "," ở màn hình chính, các bác có ai biết làm cho nó hiện lên ko?

Casper_HN

Bác cho em hỏi là từ bản 23 trở lên là không còn phần Sao lưu nữa ạh? Thử cái mới xong không thích muốn trở lại cái cũ mất công cài lại lâu quá. Trước có phần Sao lưu em thử bản mới bét nhè, cái nào không thích thì khôi phục nhanh lắm.
Hay phải cài App vào ạh? Các bác tư vấn giúp app nào dễ dùng với ạh.

langthang262

Bác cho em hỏi là từ bản 23 trở lên là không còn phần Sao lưu nữa ạh? Thử cái mới xong không thích muốn trở lại cái cũ mất công cài lại lâu quá. Trước có phần Sao lưu em thử bản mới bét nhè, cái nào không thích thì khôi phục nhanh lắm.
Hay phải cài App vào ạh? Các bác tư vấn giúp app nào dễ dùng với ạh.
Phần mềm backup ngay ở ngoài màn hình chính ấy thôi, bạn nhìn kỹ lại xem

neverlove198

Chủ thớt up miror file Hotfile hoặc MF đi

Desposit em ko có account

Các bạn nào muốn load nhanh bằng hotfile thì pm mình.Minh ko share acc Nhung sẽ share link nhanh cho các bạn load

thedung

cái phân mềm battery calibration có giống doctor battery ko,mà phâfn mềm này dùng làm gì dùng thế nào nhỉ

langthang262

cái phân mềm battery calibration có giống doctor battery ko,mà phâfn mềm này dùng làm gì dùng thế nào nhỉ
Sạc đầy pin, sau đó chạy chương trình này, nó sẽ thực hiện xoá các thông tin về Battery của bản ROM cũ (nếu không xoá có thể là nguyên nhân gây tốn pin khi dùng bản mới)
Khuyến nghị chạy chương trình này 1 lần sau khi up ROM mới

hloi123

hix, e refresh mấy lần rồi mà cũng ko down dc, có bác nào down dc bản v24 hảo tâm up host khác cho ae down với

atulaphan

Các bạn dùng trang web này để lấy link download nhanh nhé.
Vào server all hosting --> server 1 --> copy link chậm vào ô trắng --> download --> link nhanh --> đợi 9 giây sẽ hiện chữ Kip AD trên đỉnh bên phải --> kick vào nó là ok.
http://getlink24.net/

tuandayy1

Cái bàn phim LG ở bản 24 dễ bấm hơn các bàn phím khác, mỗi tội ko có dấu "," ở màn hình chính, các bác có ai biết làm cho nó hiện lên ko?

chuẩn chuẩn ;;);;) mình cũng kết bàn phím LG này quá mỗi tội ko co "," và "." ở ngoài. hic :(:)(:)((