• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

cakiem123

Hay quá bác à. chưa kịp chạy hết bản trước mà đã có bản sau hiii

Chỉnh sửa cuối:

kinhdoanh8984

Các bác xem giúp mình với, mình cài mấy bản rom rồi, toàn bị phần quay phim sau khi quay xong xem hình bị thu nhỏ lại là thế nào? Mình đã format, task 29 mà vẫn không được, cũng file video này mình xem ở rom foryo lại full được màn hình??? cảm ơn!

thononday

Các bác xem giúp mình với, mình cài mấy bản rom rồi, toàn bị phần quay phim sau khi quay xong xem hình bị thu nhỏ lại là thế nào? Mình đã format, task 29 mà vẫn không được, cũng file video này mình xem ở rom foryo lại full được màn hình??? cảm ơn!

Mình cũng bị như thế. Chắc tại do rom rồi!

kinhdoanh8984

vẫn úp, bác nào có cách khắc phục không giúp mình với.??thanks!
"Các bác xem giúp mình với, mình cài mấy bản rom rồi, toàn bị phần quay phim sau khi quay xong xem hình bị thu nhỏ lại là thế nào? Mình đã format, task 29 mà vẫn không được, cũng file video này mình xem ở rom foryo lại full được màn hình??? cảm ơn!"

hieuvd

V25.2SE_MAGLDR_Honeycomb không hiển thị dược % pin và bar graph, chỉ hiển thị được kiểu top-bar thôi bạn nhé :) mong bạn fix sớm , thank bạn

kimazure

Hic...mình bị lỗi khi gọi đi thì 2 bên đều nghe rõ ràng,nhưng nhận cuộc gọi thì người ta ko nghe mình nói j hết,có ai bị vậy ko????Không biết làm thế nào nên đã chuyển sang V.Stable 2.1+ theme Honeycomb cũng đẹp y chang.Hehe!

hien1982

đợi bác langthang ra bản fix lỗi như các bạn nói ở trên giờ mình quay lại bản 24.2, công nhận bản 24.2 mình thấy là bản ổn định nhất từ trước tới giờ, thanks bác langthang

bobby09120

đợi bác langthang ra bản fix lỗi như các bạn nói ở trên giờ mình quay lại bản 24.2, công nhận bản 24.2 mình thấy là bản ổn định nhất từ trước tới giờ, thanks bác langthang
nhưng vấn đề bản 24.2 là khi bật data để vào 3g thì không dùng được chỉ dùng mỗi wifi thôi ah, còn bản 25.2 thích thật nhưng wifi báo lỗi optaning IP adresse không ai chỉ cách khắc phục nên cũng cho nó nghỉ luôn giờ đang kiếm nguồn khác hoặc bản rom khác thay thế đấy a