• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

easyipro

mấy bác ơi sao bản stable 2.1 tải về lại có 4mb thế nhì. trước muốn flash em tải về hơn 100mb giờ lâu ko thay vô hơi khó hỉu tải về có 4mb
For cLK user:
Flash MAGLDR version then flash cLK_ppp_tytung_r11_charan_for_NDT_MIUI.zip before first boot

easyipro

mình muốn tải link cLK cơ chứ ko dùng cái bản MAG bạn a.nhìn ko bít link đâu nữa

minhdang125

các bác up link mediafire giúp em với em down hotfile không được cám ơn nhiều(bản mag honeyco nhé thanks)

thangld69

mình muốn tải link cLK cơ chứ ko dùng cái bản MAG bạn a.nhìn ko bít link đâu nữa

Bạn muốn tải 1 bản ROM (MAGLD hay cLK) thì nên xem bài 1 đầu trang, bỏ 1 chút thời gian đọc và dò, sẽ thấy link. Còn tự nhiên phang ngang vô và thấy 1 cái link nào đó rồi vội vã tải về, sẽ có thêm 1.001 dấu hỏi cho bạn lận đó.

kinhdoanh8984

Các bác xem giúp mình với, mình cài mấy bản rom rồi, toàn bị phần quay phim sau khi quay xong xem hình bị thu nhỏ lại là thế nào? Mình đã format, task 29 mà vẫn không được, cũng file video này mình xem ở rom foryo lại full được màn hình??? cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:

kimazure

Sau khi cài v25.2 với theme Honeycome chỉ có thể thốt lên 1 từ "TUYỆT". Thanks bác Lang thang rất nhiều!
Hic....bác Lang thang ơi,sau khi flash fix font vào thì nó mất luôn icon vậy?????

Chỉnh sửa cuối:

tult1990

Bác nào đã cài ROM honey MAG rồi up lên mediafire hoặc megaupload dùm em với,ở nhà em bi full download roi ko down đc nữa thank trươc:)

myGenio

Bạn chọn ứng dụng Google Navigation nhé.
Bản mới này nó tách riêng ra 1 ứng dụng

kHÔNG, bác ko hiểu ý em , ý em là ko có chỗ tải data bản, em nhớ có rom nào đó khi chạy map hoặc navigation thì nó bắt tải data bản đồ vd vn thì 187mb, nga là 354mb.....
to all: bác nào biết vụ này hướng dẫn giùm ha, thank.

ntquynh89

Sau khi cài v25.2 với theme Honeycome chỉ có thể thốt lên 1 từ "TUYỆT". Thanks bác Lang thang rất nhiều!
Hic....bác Lang thang ơi,sau khi flash fix font vào thì nó mất luôn icon vậy?????
Em cũng giống y bác này , toàn bị lỗi mất icon , lần đầu khi em mới flash xong rồi boot vào máy , chỉ có mấy icon hiện ra , em reboot lại đến lần 3 mới hiện ra đầy đủ , rồi flash cái fix font vào thì mất lun 1 vài icon .

hungweb

HD2_NDT_MIUI_GINGER_DEVELOPMENT_V25.2SE_MAGLDR_Sen se---Mirror

Âm thanh của chuông và nghe nhạc nếu để max nghe hơi rè không được trong như những bản trước :|

kimazure

Em cũng giống y bác này , toàn bị lỗi mất icon , lần đầu khi em mới flash xong rồi boot vào máy , chỉ có mấy icon hiện ra , em reboot lại đến lần 3 mới hiện ra đầy đủ , rồi flash cái fix font vào thì mất lun 1 vài icon .
Ah,tối qua mình buồn ngủ quá nên gõ thiếu,mình chỉ bị mất icon % pin thôi.Mình đã tìm được cách khắc phục.Mình ko xài cái fix font đó nữa mà download font Arial.ttf và Arial-bold.ttf rồi dùng phần mềm fontchanger aply thế là xong,xài ngon lành!

hungweb

Hôm qua flash bản 25.2 này dùng thử thấy không biết mọi người có gặp như thế này không. Mình điện thoại hoặc nhân điện thoại mà đầu kia toàn bảo nghe không rõ. Dùng mấy phiên bản trước nghe gọi bình thường không thấy phàn nàn gì hết

minhdang125

bác langthang ơi cho hỏi sao bản honeycom không hiển thị % pin được em đã vào thiết lập pin mở rồi nhưng vẩn không được.Nó bị mất khi cài font tiếng việt

Chỉnh sửa cuối:

tult1990

Cảm giác của mình khi dùng bản mới nhất này xong là vẫn còn nhiều lỗi và không được mượt như các bản trước,điển hình là sau khi flash font tiếng việt vào thì wifi và 3g kém hẳn đi,buồn quá,chờ đợi bản mới vậy..

minhdang125

Ah,tối qua mình buồn ngủ quá nên gõ thiếu,mình chỉ bị mất icon % pin thôi.Mình đã tìm được cách khắc phục.Mình ko xài cái fix font đó nữa mà download font Arial.ttf và Arial-bold.ttf rồi dùng phần mềm fontchanger aply thế là xong,xài ngon lành!
cái này bạn cài như thế nào giúp mình với thanks

khang_bk

Tình hình là bản 25.2 là bản bị kêu ca nhiều lỗi nhất trong các bản mới ra gần đây. Mình cùng flash 25.2 được 30 phút phải quay về 24.2 SE luôn. Hic. Chờ bản ổn định và tốt hơn vậy. Chắc 26.2 SE