• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

tretoday85

bạn nào cho mình link để tải rom .zip cho hd2 thường giao diện đẹp nhé nhìn các đống link mình chả biết thế nào cả up nhầm một lần rồi toi mất 500k giờ sợ lắm các bạn chỉ rõ rành cho mình nhé rom như kiểu dhd ấy hoặc ginger càng tốt mình đang chạy rom {a66_HD2_MIUI_1.2.11_ENG_v2a.zip}

kimazure

bạn nào cho mình link để tải rom .zip cho hd2 thường giao diện đẹp nhé nhìn các đống link mình chả biết thế nào cả up nhầm một lần rồi toi mất 500k giờ sợ lắm các bạn chỉ rõ rành cho mình nhé rom như kiểu dhd ấy hoặc ginger càng tốt mình đang chạy rom {a66_HD2_MIUI_1.2.11_ENG_v2a.zip}
thì lựa cái nào mới nhất trong cả đống trên và làm theo hướng dẫn!

langthang262

Các bản mình ghi rõ hết rồi mà.
Mà cài nhầm thì cài lại, sao lại mất 500K

tvp3004

mới cài xong thấy bọ themes là khoái rùi.đang restore data, báo FC maps.... đang test tiếp

tvp3004

mới cài xong,restore lại bị ngón tay ma,phải tắt mh 1 chút rồi mở lại mới hết,có ai bị chưa nhỉ,hay cảm ứng mình sắp die???

tvp3004

Thay toàn bộ phím cứng cho chắc ăn đi bạn...;;)
mình mới bung ra vệ sinh xong,hoàn toàn bình thường,mà nó bị ngón tay kéo lên rùi kéo cuống liên tục,sau đó chọn liên tục,chỉ bị lúc mới restore lại,còn giờ thì bình thường
Hic, bọn tiệm cũng chém ác nhỉ
Qua mình cài cho, giá = 1 chầu cafe :D
chầu cafe tinh tế thì ok chứ cafe new world thì chạy dài:))

tvp3004

có phần mềm nào remove thẻ nhớ nhanh ko các bác nhỉ?mỗi lần muốn lấy thẻ phải vào sitting..... có cách nào đưa icon ra ngoài,click phát rùi tháo thẻ cho nhanh gọ ko bác?

khang_bk

Bộ icon của bản 27.1 này trước đây mình từng MOD cho em iphone của mình. Giờ nhìn lại thấy thích ghê. Download và cài luôn ^^

chickenforce

các bác ơi, con HD2 của em cứ xài MIUI của bác langthang là khi nghe, gọi điện thoại, cảm biến tiệm cận bật, nó tắt màn hình đi, sau đó không bật sáng lên đc, em xài thử 3.5 của bác Dũng thì không thấy bị lỗi đó, nhưng em vẫn khoái ROM của bác langthang hơn, nosense máy chạy mượt. em khắc phục lỗi tắt màn hình đó bằng cách tắt cảm biến tiệm cận, nhưng gọi nhìu thì sẽ tốn pin hơn... bác langthang xem xét nhé.thanks

Azzura

Bác langthang nhiệt tình ghê, vẫn chưa hết thời hạn thử việc nhỉ, nếu được bầu em bầu cho bác lên Smod luôn ý chứ :)
Chúc bác sớm được công nhận chính thức ^^

các bác ơi, con HD2 của em cứ xài MIUI của bác langthang là khi nghe, gọi điện thoại, cảm biến tiệm cận bật, nó tắt màn hình đi, sau đó không bật sáng lên đc, em xài thử 3.5 của bác Dũng thì không thấy bị lỗi đó, nhưng em vẫn khoái ROM của bác langthang hơn, nosense máy chạy mượt. em khắc phục lỗi tắt màn hình đó bằng cách tắt cảm biến tiệm cận, nhưng gọi nhìu thì sẽ tốn pin hơn... bác langthang xem xét nhé.thanks
Mình và các bạn khác sử dụng đâu thấy tình trạng này đâu.

tienden

chắc cài nhầm rùi đem ra tiệm,bị chém 500k đó bác
Trời, đập cái đt vô mặt mấy thằng tiệm đi, flash cái máy mà nó lấy 500k. Nếu ở TPHCM thì đem qua mình cài giúp cho. Free luôn, ngại thì ly cafe vỉa hè cũng được

tienden

chắc cài nhầm rùi đem ra tiệm,bị chém 500k đó bác
Trời, đập cái đt vô mặt mấy thằng tiệm đi, flash cái máy mà nó lấy 500k. Nếu ở TPHCM thì đem qua mình cài giúp cho. Free luôn, ngại thì ly cafe vỉa hè cũng được