• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

Em cũng biết thế nhưng e đã dùng thẻ 8g SanDisk theo máy Tmo thấy bảo cũng dùng được nhưng e thấy hay bị treo máy quá. Đầu tư con Sandisk 4g class 4 (test thấy 4 thật) nhưng cũng chẳng an thua. Đang muốn đầu tư em khác mà chẳng biết mua ở đâu thẻ nhớ tốt cả.
Đang dùng thẻ 16G Class 2 theo máy lúc mua thấy chạy cũng khá ổn...:D

dungphp

Đã biết làm đâu...X_X Đang tìm cách fix vụ không vào được 3G của bản Ginger 2.3.3 - Sense 2.1 khi flash qua cLK...~X(

trong ppp chỉ để duy nhất file: ip-up-vpn và /system/etc có thể không có file apns-conf.xml (Imika mắc lỗi này)

xd07a

bản 4.2 không kết nối được wifi chế độ bảo mật wep bác ạ. Bác xem hộ lỗi này nghe bác

nnq_mm

bản 4.2 không kết nối được wifi chế độ bảo mật wep bác ạ. Bác xem hộ lỗi này nghe bác

wpa thì bình thường, ko set wep nên ko biết

mà bác dùng gói Wifi Hacks wep hay sao mà vô ko đc. Đôi khi cái đó dò pass wep không đúng đâu

nguyentri80

bản 4.2 quay phim tệ vô cùng ... giựt tưng bừng luôn ..... hic hôm nay lớp có chuyện vui định ghi hình lại .... ai dè ghi xong xem lại thất vọng vô cùng .... hic

dungphp

bản 4.2 quay phim tệ vô cùng ... giựt tưng bừng luôn ..... hic hôm nay lớp có chuyện vui định ghi hình lại .... ai dè ghi xong xem lại thất vọng vô cùng .... hic

Chết rở nhỉ ! Langthang kiểm tra lại xem !

thanhtbv

Mình đang dùng 4.0 thường Hôm qua mình cài lên ban4.0 thấy FC nhiều quá lên 4.2 cũng bị thế, rồi lại quay về 4.0 rồi lại 4,2 rồi lại 4.0.Cài nhiều vậy trong 1 lúc có việc sao k các bác nhỉ? Thôi đơi langthang lên bản 9.0 cho hết lỗi rồi ae dùng vậy:D.Dù sao cũng cảm ơn langthang nhiều.

ongbom

Bản này cũng không dùng được Wireless Tether. Có cách nào làm được wiffi router không hả bác?

Azzura

Xem ra các bản mới hơn bị lỗi nhỉ, mình xài bản 3.0 chả thấy lỗi gì :D
Đang định up lên bản 4.2 nhưng lỗi nhiều quá, đợi bản tiếp theo vậy :D

txdv84

Đang dùng bản 4.2, cũng chưa thử quay phát nào. Bác Lang Thang kiểm tra rồi fix lại cho anh e nhé!