• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

easyipro

mình sài bản stable 4.0 pin ok.
hôm nay còn 8% pin nhà mất điện ko sạc được ,dùng cái đèn pin mọi khi bình thường hôm nay tự nhiên đơ đèn sáng choang màn hình reset lại miui lúc khởi động hình bông tuyết trắng rơi....đẹp đẹp sáng sáng mà hãi quá :D

kimazure

mấy cái transition effect của bản 35 xài lại cho 36 được ko vậy Lang thang?v36 này bác ko Add on.....

bobby09120

mí bản dạo này kiểu gì ấy nhỉ reset lại xong read thẻ xong mà các ứng dụng trong thẻ chẳng thấy đâu lại phải khởi động lại mới nhận có bác nào bị như em không ah ? hướng khác phục ra sao ah ? em đang dùng thẻ 16gb và đã chia pattion theo recovery là 1024 swap 128

dthungpro

bác langthang ơi Google cung cấp mã nguồn Android 4.0 Ice Cream Sandwich rồi vậy khi nào thì có room cool cho hd2.thank

aligogo

sau vài ngày dùng thử V.36, mọi thứ đều ổn, pin lâu. Chỉ có speaker hơi nhỏ (so với V27), tương đương V4.0. Thanks.

tvp3004

lâu lâu ko vào thăm hd2,thấy bác langthang đã cho ra v36...nói j thì nói,vọc hd2 vẫn là sướng nhất

htthinh20

Bạn muốn Kernel dành cho cLK hay MAGLDR? Trong link trên có 4 loại Kernel Tytung R14, bạn muốn Kernel nào vậy?
Em cần Kernel cho MAGLDR...sẵn bác dinhtuandung2012 cho em hỏi trong MAGLDR có tới 2 loại là kernel_tytung_r14_update_NDT_MIUI_ROM và
kernel_tytung_r14_callrec_update_NDT_MIUI_ROM...hai cái này khác nhau như thế nào vậy???bác cho em cả hai cái luôn nha...thanks bác...

ngocpda

Bác nào hảo tâm chuyển giúp nốt bản CLK tytung r14 qua mediafire giúp được không ạ?

KCTV

Bác nào hảo tâm chuyển giúp nốt bản CLK tytung r14 qua mediafire giúp được không ạ?

Oh hay cái nhà Bác này, chẳng chịu đọc gì cả, xem lại trang 445 nhé, mình mới up xong mà lại hỏi lại, bó tay luôn

crest07

LÀM ƠN GIÚP EM VỚI! E VÀO MARKET, TẢI PHẦN MỀM THÌ BỊ TỪ CHỐI VỚI DÒNG CHỮ: "CANNOT DOWNLOAD DUE TO AN ERROR". EM KHÔNG BIẾT PHẢI LÀM SAO HẾT!

langthang262

LÀM ƠN GIÚP EM VỚI! E VÀO MARKET, TẢI PHẦN MỀM THÌ BỊ TỪ CHỐI VỚI DÒNG CHỮ: "CANNOT DOWNLOAD DUE TO AN ERROR". EM KHÔNG BIẾT PHẢI LÀM SAO HẾT!
Vào setting - application rồi tìm Maket, clear hết data/cache đi.
Sau đó Reboot phone và thử lại nhé

htthinh20

Em đang cần 2 loại Kernel cho MAGLDR link mediafire...Các bác ai có cho em xin cái link với...ah sẵn bác langthang cho em hỏi trong MAGLDR có tới 2 loại là kernel_tytung_r14_update_NDT_MIUI_ROM và
kernel_tytung_r14_callrec_update_NDT_MIUI_ROM...hai cái này khác nhau như thế nào vậy???thanks bác...