• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

tettit

Member
Đợi bản tiếp theo xem nhé :)
bị lỗi auto reset với tần số 2h/1 lần thì sao nhỉ,em mới bị 1 tuần nay,đã thay rom như thay áo nhưng vẫn chưa khắc phục dc.Hi vọng bản rom này của bác sẽ có sự khác biệt,chờ tinh vui của anh langthang:D

daoduyngoc

v9.0=ginger 2.3.4 heheh
bác mà thay được cái khóa và tăng được ram thì vô đối

anhtin85

bac langthang oi,

không biết thế nào mà khi muốn mở sms mới mà không được, rom báo là không có recipients... bác xem lại dùm

Bebup

Great ROM.. thanks langthang..

Mình up lên bản 9.0 của langthang mọi thứ đều tốt chỉ có một điểm nho nhỏ nếu langthang fix được thì quá ok :))

Vấn đề ở đây là trong lúc quay phim bit rate của âm thanh quá thấp chỉ được 5kbps còn hình ảnh thì ok rồi khoảng 3000kbps :)

langthang262

Great ROM.. thanks langthang..

Mình up lên bản 9.0 của langthang mọi thứ đều tốt chỉ có một điểm nho nhỏ nếu langthang fix được thì quá ok :))

Vấn đề ở đây là trong lúc quay phim bit rate của âm thanh quá thấp chỉ được 5kbps còn hình ảnh thì ok rồi khoảng 3000kbps :)

Sua Duoc, de cap nhat o ban say nghean.

nnq_mm

mới cài 9.0 nhưng không thể cài google maps, các bác xem lại giúp nhé

Bebup

Mình vẫn đang dùng ok mà.

Sent from my HTC HD2 using Tapatalk

Sua Duoc, de cap nhat o ban say nghean.

Woow good news. Thanks and waiting the next version.

Còn một vấn đề nữa là âm thanh cuộc gọi quá nhỏ và khi có điện thoại vào thì phải mất khoảng 30s mới đổ chuông.. langthang cố gắng fix nốt nhé.. thanks

Sent from my HTC HD2 using Tapatalk

bacmeogia1

em vừa cài 8.0 của bác xong.chưa kip ấm máy.h bác lại ra ngay bản 9.0 thế này e lại phải chén ngay thui.:p!!!thanks pác.

randoms

Mỗi lần có rom mới lại thấy tức vì bạn e nó cầm 2 tháng nay không chịu trả cho em.

hardtrack

mình dùng bản 7.2 khi kết nối tai nghe bluetooth thì chỉ nghe gọi điện thoại thôi mà ko có kết nối nghe nhạc.
Bản 9.0 đã khắc phục được chưa ợ hay là có cách khắc để sử dụng

langthang262

mình dùng bản 7.2 khi kết nối tai nghe bluetooth thì chỉ nghe gọi điện thoại thôi mà ko có kết nối nghe nhạc.
Bản 9.0 đã khắc phục được chưa ợ hay là có cách khắc để sử dụng

Mình không có tai nghe BT nên chưa thử được