• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

daoduyngoc

Các bác cho em hỏi chút với ạ, em đang dùng hd2 Tmobile
hiện nay đang cài MIUI by jan-willem3 với MAGLDR111
giờ em muốn cài bản MIUI GINGER V8.0 ở trên, đọc yêu cầu thì phải có MAGLDR113
Vậy giờ em có phải update lên MAGLDR113 không và cụ thể phải làm thế nào mong các bác chỉ dùm ạ
Các bác chỉ dẫn cụ thể giúp em với nhá, em gà lắm
thanks nhiều

đây http://www.pdaviet.net/showthread.p...N-amp-ĐỦ)-CÁC-BƯỚC-CHẠY-NAND-ANDROID-TRÊN-HD2

Gago204

Em Flash bản 8.0 nhưng vào Phần Thiết lập thì bị lỗi FC. Các bản của bác langthang e chỉ dùng dc có bản 4.2 là không bị lỗi này. Bác langthang giúp e cách khắc lỗi FC dc k? Cảm ơn bác nhiều

bacmeogia1

hix,sao em cài mà nó lại cứ đơ ở màn hình khởi động là thế nào nhỉ.giúp e với các pro!tks

langthang262

Em Flash bản 8.0 nhưng vào Phần Thiết lập thì bị lỗi FC. Các bản của bác langthang e chỉ dùng dc có bản 4.2 là không bị lỗi này. Bác langthang giúp e cách khắc lỗi FC dc k? Cảm ơn bác nhiều

Bạn có dùng theme ngoài không, để lại theme mặc định rồi kiểm tra lại nhé

hatnaf

Bản 8.0 sài trên SD boot qua thẻ nhớ bằng MAGLDR dc phải ko langthang ơi :)

dungphp

Kernel R10 có 2 loại ông em ơi ! 1 loại cho riêng 2.3.4 và 1 loại cho 2.3.3 trở xuống mà !

deptraiketao_bn

Sao cái Camera của mình để lâu lâu kích vào chụp hình bị reset lại máy. Reset lại xong mới sử dụng đc. Bản 7.2 vs 8.0 đều bị thế

kieuhlong

em dùng bản v7.2 nhưng sao không kết nối bluetooth với máy khác đc bác nào biết chỉ em với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

em dùng bản v7.2 nhưng sao không kết nối bluetooth với máy khác đc bác nào biết chỉ em với

Chỉnh sửa cuối:

sheva2202

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

bật bt lên, nhập mật khẩu là ok thôi mà bạn

khatc

Bình tĩnh đừng manh động

máy mình bị hoài, từ khi lên 2.3 đôi khi restart lại là bị. Nếu bị đừng động chạm vì cả, restart lại máy sẽ hết thôi. Duy chỉ có widget của LP là phải set lại thôi. có lẽ do thẻ mình dỏm cũng nên. leo nhé

Máy tôi cũng có hiện tượng này, chỉ từ khi cài bản 8, và bị ở Vietnam IME.

thanhtbv

Langthang cho hỏi chút, máy mình cài bản 8.0 đôi khi reset lại máy bị treo ở ngoài màn hình biểu tượng android k vào đc, lại phải up lại room thì đc, nhưng rồi đôi lúc vẫn bị, chả lẽ lại Task29 à???bản này mình cảm thấy rất tốt.Langthang chuẩn bị ra bản MIUI nào...chấm hết chưa?rồi thiết kế room mới.:p

kieuhlong