• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

nnq_mm

Bạn cài trực tiếp hay download trên Maket về.
Thử vào Maket download xem sao, mình vẫn cài bình thường mà
Cài trực tiếp báo ko cài đc, cài market báo "reseason-8". chắc phải xin anh em bản restore từ titan backup quá.
Bác nào có maps đang chạy bình thường thì cho em xin bản backup của titan backup với

jimmyctho

bảng 9.0 sau khi sử dụng thấy lỗi phần setting trong message với trong camera setting. bạn chỉnh sửa lại nhé. giao diện đẹp lắm!!

ruoixanh

Bản 9.2 Lỗi không hiện tên khi nhận cuộc gọi và cuộc gọi đi. Sửa thế nào bác chủ thớt nhỉ?

ruoixanh

Trời. hơn 600 số, bỏ làm sao đây. Mà những số khác cũng đều không được bạn ạ. Cả cuộc đến lẫn cuộc đi. Còn ai bị như mình không nhỉ. Tất cả các bản trước đều OK.
Bỏ dấu "-" hoặc dấu cách có trong danh bạ

makenowork

em ®· cµi 9.2 sao mµn h×nh kh«ng gièng cña b¸c. Cã c¸ch nµo ®Ó b¸o thêi tiÕt c¸c b¸c gióp víi

cài đặt phần giao diện thế nào để có phần thời tiết bác ơi

Trời. hơn 600 số, bỏ làm sao đây. Mà những số khác cũng đều không được bạn ạ. Cả cuộc đến lẫn cuộc đi. Còn ai bị như mình không nhỉ. Tất cả các bản trước đều OK.

Mình cũng đang nhức đầu nữa đây. danh bạ gần 600 số mà bị cuộc gọi đến lẫn cuộc gọi đi và tin nhắn cũng vậy luôn. Bác langthang ơi giúp con với. hướng dẫn cụ thể cách khắc phục. Cám ơn bác langthang!@

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Sao bản V8.0 trở xuống là đâu bị tình trạng không hiện tên trong cuộc gọi đến hay đi đâu. Bản V9.0 và 9.2 bị lỗi tình trạng này. Bác langthang ơi! Chỉ cách khắc phục với!

Chỉnh sửa cuối:

xemtynhi

vùa cài xong bản 9.2 :)) đẹp tuyệt mặc dù vẫn chưa phải hiệu ứng BOUNCE như mình thích , nhưng dù sao cũng rất tuyệt .......... test đã hehe

bacmeogia1

em vẫn để recover 150M mà.e đã làm đủ mọi cách nhưng mà máy vẫn bị đơ ở màn hình khởi động.bác có thể chỉ bảo thêm cho e đc k.tks bác.