• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

anaconda

HeHe Hôm qua mình cài cũng bị đơ màn hình khởi động.sau đó mình phải up Room khác bằng DAF,sau đó cài lại recovery mới và up lai từ đầu lại được.
Em hỏi bác langthang tí sao khi đổi chủ đề khác em vào sting(cài ĐẶT) toàn báo hỏng không vào được

langthang262

HeHe Hôm qua mình cài cũng bị đơ màn hình khởi động.sau đó mình phải up Room khác bằng DAF,sau đó cài lại recovery mới và up lai từ đầu lại được.
Em hỏi bác langthang tí sao khi đổi chủ đề khác em vào sting(cài ĐẶT) toàn báo hỏng không vào được

Theme đó bị lỗi nên vậy.
Nhiều theme không tương thích bản mới

dragonlc2003

Chỉ cuộc gọi đầu tiên thôi.
Khi bị méo tiếng thì bạn bật loa ngoài cho nó kêu eo éo sau đó bấm nút end call ( phím power cứng ).
Từ lần sau sẽ hết
Có mỗi vậy mà e loay hoay 2 ngày ko tìm đc lỗi.8-|
:p Em cám ơn anh nhiều ạ.

vipautoprovtv

Sao cuoc goi den khong thay rung bac oi . Em da vo setting cai dat cuoc goi nhug khong thay phan cai dat bao rung o dau.cac bac giup em
Sr xai dt nen khong co dau

jimmyctho

nếu bản này bác tích hợp thêm nút back tương tự như iphone thì quá thông minh!! như vậy sẽ khỏi nhấn nút cứng.;;)

sheva2202

nếu bản này bác tích hợp thêm nút back tương tự như iphone thì quá thông minh!! như vậy sẽ khỏi nhấn nút cứng.;;)

bạn lên market down zmooth về sử dụng nhé, thay thế phím cứng khá tốt

nnq_mm

shit, cầm hd2 đi công tác tỉnh, xài miui 9.2 mà lòe là iphone 5 hàng đang thử nghiệm, mấy bố nhà ta mắt tròn mắt dẹt, còn đem con ip đời đầu ra so sánh nữa

cười mỏi cả răng :))

vanthai1592

Không thấy đèn Notification khi báo hiệu tin nhắn đến, làm sao có được hả bác, bản 9.2

Chỉnh sửa cuối:

hardtrack

shit, cầm hd2 đi công tác tỉnh, xài miui 9.2 mà lòe là iphone 5 hàng đang thử nghiệm, mấy bố nhà ta mắt tròn mắt dẹt, còn đem con ip đời đầu ra so sánh nữa

cười mỏi cả răng :))

Vẫn còn nhìu người ko biết cái hãng HTC là cái gì ấy chứ.
Ai hỏi mình toàn bảo máy Tàu ấy mà , thế là lại thi nhau khen mịe nó làm giỏi thế đẹp như máy xịn, cười ko nín được ^^