• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[17/1/12]Bản Fix từ bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu cho 5530

ThanhTungHT

Active Member
- Cưng hối lộ a gì ko a chỉ cách fix cho nè...........:D
Bó tay với a rùi đấy :)) Vợ con ở nhà chờ kìa :D
++ Dạ e mới thử thêm lại mod belle kia, bỏ mấy cái e nghi ngờ nhưng vẫn ko dc :(, hối lộ gì đây ạ ++
Trong file txt e à? E vọc mấy cái file txt trong mod Fix Camera ấy,lâu lắm rùi ko cook,chịu ko nhớ file txt nào =)) :p

ThanhTungHT

Active Member
Phím cứng thì vẫn ổn bạn ạ, nhưng mà phím chụp cảm ứng trong camera cơ ++
Thế thì do Mod mấy file Mod Belle đấy e , sớt với dòng chữ "Camera" ở Mod Belle,xoá toàn bộ file nào được tìm thấy. Sau đấy dùng Mod Belle ngon lành,nhưng mờ Rofs2 gốc phải được Fix 100% Camera đã nhé :))

SunshineVietNam

Đc rồi :), merci bạn nhiều nhé.
Nhokfc đáng lẽ nên update mod fix này vào topic của mình chứ nhỉ ++

kidlordhp

cho mình xin đường dẫn để xóa cái thiết lập pk vs cái thêm với xóa cái thiết lập pk vs cái với theme WP7 By Mayank version DI

SunshineVietNam

Có hướng dẫn Fix trên #1 rùi mà e :| Còn mún Fix lỗi thì phải đọc thôi :))

Ko có thật mà ++, e thuộc dạng đọc kỹ mới hỏi nhưng k thấy thật 8->

@kidlordhp : Cái thiết lập phụ kiện ấy tớ cũng ko biết nó là file nào để xóa nữa. Còn nếu bạn muốn xóa theme kia thì xóa folder 63b7c19b9a8a06d2 trong rofs2/resource/skins và trong rofs2/private/10207114/import nhé.

ThanhTungHT

Active Member
Ko có thật mà ++, e thuộc dạng đọc kỹ mới hỏi nhưng k thấy thật 8->

@kidlordhp : Cái thiết lập phụ kiện ấy tớ cũng ko biết nó là file nào để xóa nữa. Còn nếu bạn muốn xóa theme kia thì xóa folder 63b7c19b9a8a06d2 trong rofs2/resource/skins và trong rofs2/private/10207114/import nhé.
Đây mà:
"Những ai dùng 5800(hoặc máy camera chụp có đèn flash) thì cho cái này vào nhé:
nhdcamsettings
(chép đè vào mod trên nhé)"
X_X,ý của nhockfc cho vào sẻ bị lỗi camera ở dòng máy có Flash đó e :p