• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[17/1/12]Bản Fix từ bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu cho 5530

SunshineVietNam

cái này pin ngon không? khoảng được bao nhiêu ngày? có tốt không?
mình đang dùng bản mình làm pin tầm 1,5 ngày

Pin thì dù nói tốt hay ko nhưng mà chủ yếu vẫn còn tùy vào cảm nhận của từng ng thôi ạ :), tốt nhất là a tự test đi ạ :D

Mr_Kjrby

Chắc là nó load ở C/Data đúng ko, giống như khi cài isms nó hiện lên cả đống ảnh png nữa
Nhưng mà cái này vẫn bị quét, thêm kiểu gì vào file txt để ẩn cũng ko dc đâu. Tốt nhất là nếu set dc tập tin này ở chế độ ẩn trên pc thì may ra mới ko bị Gallery quét :)

Nó quét ở E:Data :-s Mình cài skin Slice Unlock vào đó nó hiện đủ cả ở Photos

SunshineVietNam

Nó quét ở E:Data :-s Mình cài skin Slice Unlock vào đó nó hiện đủ cả ở Photos

:"> h xem lại mới thấy là thêm thiếu chỗ ấy :">, đã fix :p, đang up bản belle lên @@. Dùng mod của nhokfc :D nhưng mà fix lại mấy symbol belle mới ^^

ganang1234

cho mình xin font ký tự belle mới cái,tại về nhà k có mạng nên download bằng dt thôi.

SunshineVietNam

@ganang: uh để về nhà tớ up lên box net cho.
@thanh1990t: e h đi học k có tg làm nữa ạ, a tự fix lại bản của LuuTanVu mà dùng, ko thì trên 4rum cũng có khá nhiều bản cho 5230 đấy ạ.

thanh1990t

@thanh1990t: e h đi học k có tg làm nữa ạ, a tự fix lại bản của LuuTanVu mà dùng, ko thì trên 4rum cũng có khá nhiều bản cho 5230 đấy ạ.
ẹc. Có thời gian ngồi fix thì đã ko nhờ vả em làm gì . Mà sắp tết rồi vẫn phải học hả em ? Em học chi rứa ? @@

aliboy9x

Bản belle mình ko thấy chỗ chỉnh phím chọn fải đâu nhỉ, chỉ có chỉnh sửa nội dung + ẩn nội dung thôi ,trong chỉnh sửa thì ko có phím chọn phải như mấy bản trước

SunshineVietNam

Bản belle mình ko thấy chỗ chỉnh phím chọn fải đâu nhỉ, chỉ có chỉnh sửa nội dung + ẩn nội dung thôi ,trong chỉnh sửa thì ko có phím chọn phải như mấy bản trước

Cái đó là do cho mod belle vào nên mất cái mod tích hợp phím chọn phải khi ấn Options luôn đấy, nhưng vẫn chỉnh dc phím chọn phải mà, ấn thêm 2 lần chỗ options nữa là ra cái để chọn đó :D, chắc là bạn cũng biết rồi.